ரத்தம் வழிந்து கொண்டிருந்த நிலையில் இருந்தவரை பார்த்து நான் கதறி அழுதேன் என நவீனின் மாமா விளக்கம்

நவீன்

ஜார்ஜ் டவுன்: மைண்டன் ஹைட்ஸ் என்ற இடத்தில் தனது மருமகன் காரின் பின் சீட்டில் சரிந்து ரத்தம் வழிந்த நிலையில் கிடந்ததைக் கண்டதாக டி நவீனின் மாமா இன்று உயர்நீதிமன்றத்தில் விளக்கம் அளித்தார். 41 வயதான டி கருணாகரன், நவீனைப் பார்த்ததும் கண்ணீர் வடிந்ததாகக் கூறினார். நான் ‘பாய்’ (Naveen) ஐப் பார்த்ததும், நான் பேசாமல் இருந்தேன். நான் அழுதேன். நான் அவரை மருத்துவமனைக்குக் கொண்டு வர விரும்பினேன் என்று அவர் நீதிபதி ராட்ஸி ஹமீத் முன் தனது சாட்சியத்தின் போது கூறினார்.

மைண்டன் ஹைட்ஸ் ரோடு 7ல் இருந்து நவீனின் தாயாரை முகம் தெரியாத நபர் ஒருவர் அணுகியதாக கருணாகரன் வெள்ளிக்கிழமை சாட்சியம் அளித்திருந்தார். இன்று தனது சாட்சியத்தைத் தொடர்ந்த கருணாகரன், தான் வந்தபோது, வழக்கில் குற்றம் சாட்டப்பட்ட ஐந்து பேரில் ஒருவரான எஸ்.கோபிநாத் (30) என்பவர் ஓட்டிச் சென்ற காரில் நவீன் சரிந்திருப்பதைக் கண்டதாகக் கூறினார்.

நவீனை மருத்துவமனைக்கு அழைத்துச் செல்லும்படி கோபிநாத்திடம் கூறியதாகவும், அப்போது அவர் தனது மோட்டார் சைக்கிளில் அவர்களைப் பின்தொடர்ந்ததாகவும் அவர் கூறினார். நவீன் அவசர சிகிச்சை பிரிவில் அனுமதிக்கப்படுவதற்கு முன்பு, பினாங்கு மருத்துவமனையில் உள்ள போலீஸ் பீட் பேஸ்ஸுக்கு இந்தச் சம்பவத்தை தெரிவித்ததாகவும் அவர் கூறினார்.

பின்னர் வழக்கறிஞர் அருண் துரைசாமியை நிலைநிறுத்த அழைத்தார். இந்த வழக்கில் நீங்கள் ஏன் ஆர்வம் காட்டுகிறீர்கள் என்று கேட்டதற்கு, நவீன் ஒரு ‘04’ கும்பல் உறுப்பினர் என்று எப்ஃஎம்டி மற்றும் மலேசியாகினி வெளியிட்ட கட்டுரைகளைப் படித்த பிறகு தான் ஈடுபட முடிவு செய்ததாக அருண் கூறினார்.

இது எனக்கு எரிச்சலை ஏற்படுத்தியது, நிறைய இந்தியர்கள் (வழக்கைப் பின்தொடர்ந்தவர்கள்) (இந்து தன்னார்வ தொண்டு நிறுவனம்) ஆகமம் அனி மற்றும் இந்து சேவை மையம் என்ன செய்ய முடியும் என்று கேட்டார்கள் என்று அவர் கூறினார். அப்போதுதான் (நவீன் மற்றும் அவரது நண்பர் டி பிரவீன்) குடும்பங்களைச் சென்றடைய நான் முன்முயற்சி எடுத்தேன்.

இந்து ஆகமன் அனி மலேசியா மற்றும் இந்து சேவை மையத்தின் தலைவர் அருண் ஆவார். அவரது சாட்சியம் நாளை விசாரணைக்கு வரும்போது தொடரும். டிபிபிகள் கைருல் அனுவார் அப்துல் ஹலீம், அசார் ஹம்சா, அயு ரோஹைசா கசாலி மற்றும் ஷஹ்ரேசல் ஷுக்ரி ஆகியோர் வழக்கு தொடர்ந்தனர். குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்கள் சார்பாக நரன் சிங், எஸ் யாகூ மற்றும் மன்வீர் சிங் தில்லான் ஆகியோர் ஆஜராகினர். அதே நேரத்தில் சுகிந்தர்பால் சிங் பார் கவுன்சிலுக்கு ஒரு கண்காணிப்பு விளக்கத்தை நடத்தினார்.

நவீனை கொலை செய்ததாக 5 பேர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டுள்ளது. அவர்கள் கோபிநாத் 30, ஜே ராகேசுதன் 22, எஸ் கோகுலன் 22, மற்றும் குற்றம் நடந்தபோது சிறார்களாக இருந்த இருவர் ஆவர். ஜூன் 9, 2017 அன்று இரவு 11 மணி முதல் நள்ளிரவு வரை ஜாலான் பூங்கா ராயாவில் உள்ள பூங்காவில் இந்த குற்றத்தை செய்ததாக அவர்கள் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டுள்ளது.

அதே இரவில் புக்கிட் குளுகோரில் உள்ள கர்பால் சிங் கற்றல் மையத்திற்கு அருகில் ப்ரீவியின் மீது கடுமையான தாக்குதல் நடத்தியதாக ஐந்து பேர் மீதும் குற்றம் சாட்டப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here