கோத்தா கினபாலு IRB சேவை கவுண்டர்கள் தற்காலிகமாக Dewan Menara HASiL க்கு இடமாற்றம்

 கோத்தா கினபாலுவின் உள்நாட்டு வருவாய் வாரியத்தின் (IRB) வாடிக்கையாளர் சேவை கவுன்டர்கள், கட்டணம் மற்றும் முத்திரை வரி கவுண்டர்கள், திங்கள் (பிப். 6) முதல்  Dewan Menara HASiL  தற்காலிகமாக இடமாற்றம் செய்யப்படும். இன்று ஒரு அறிக்கையில், IRB முன்பு இந்த கவுண்டர்கள் கட்டிடத்தின் கீழ்தளம் மற்றும் மெஸ்ஸானைன் தளங்களில் இருந்து இயக்கப்பட்டது.

தற்போதுள்ள இடத்தில் புதுப்பித்தல், பழுதுபார்ப்பு மற்றும் பராமரிப்பு பணிகள் நடைபெறுவதால், இந்த கவுண்டர்கள் தற்காலிகமாக இடமாற்றம் செய்யப்பட்டுள்ளன என்று அந்த அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளது. அறிக்கையின்படி, இந்த கவுண்டர்களில் வழங்கப்படும் சேவைகள் அப்படியே இருக்கும். ஆனால் இட நெருக்கடி காரணமாக, குறிப்பிட்ட எண்ணிக்கையிலான வாடிக்கையாளர்களுக்கு மட்டுமே சேவை செய்ய முடியும்.

புதிய கவுன்டர்களின் இருப்பிடம் அந்தந்த பணிகள் முடியும் வரை இருக்கும் மற்றும் மாற்றாக, வாடிக்கையாளர்கள் எந்தவொரு வரிவிதிப்பு விஷயங்களுக்கும் IRB இன் ஆன்லைன் சேவைகளைப் பயன்படுத்தலாம்.

ஏதேனும் வினவல்கள் மற்றும் தொடர்புடைய கருத்துக்களை IRB இன் HASil Care Lineக்கு 03-89111000/603-89111100 (வெளிநாட்டில்), HASiL நேரலை அரட்டை மற்றும் HASiL அதிகாரப்பூர்வ இணையதளத்தில் உள்ள கருத்துப் படிவத்தை https://maklumbalaspelanggan.hasil.gov.my/MaklumBalas/ms-my/public என்ற விரைவு இணைப்பில் அனுப்பலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here