சக நாட்டவரை கொலை செய்ததாக இரண்டு இந்திய நாட்டு பிரஜைகள் பிப்ரவரி 11 ஆம் தேதி வரை காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர்

சுபாங் ஜெயா: தங்கள் நாட்டைச் சேர்ந்த ஒருவரைக் கொன்ற வழக்கில் தொடர்புடைய இரண்டு இந்திய பிரஜைகளும் பிப்ரவரி 11 ஆம் தேதி வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்படுவார்கள் என்று உதவி ஆணையர் வான் அஸ்லான் வான் மாமத் தெரிவித்துள்ளார்.

சுபாங் ஜெயா OCPD மேலும் கூறுகையில், கொலை தொடர்பாக கைது செய்யப்பட்ட மற்ற மூவரின் அசல் காவலில் பிப்ரவரி 6 வரை நீட்டிக்கப்பட்டுள்ளது. பிப்ரவரி 2 அன்று, 25 வயது இந்தியப் பிரஜை ஒருவரைக் கொலை செய்ததை ஒரு நபர் ஒப்புக்கொண்டார்.

அந்த நபர் கடந்த ஆண்டு மே மாதம் கொலை செய்யப்பட்டு சுபாங் ஜெயாவில் உள்ள ஒரு முதியோர் இல்லத்திற்கு பின்னால் புதைக்கப்பட்டதாக நம்பப்படுகிறது. தொடர் விசாரணையில் மூன்று பெண்கள் கைது செய்யப்பட்டனர். அனைவரும் ஒரே முதியோர் இல்லத்தில் பணிபுரிந்து வருவது தெரியவந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here