துருக்கியில் நடந்த நிலநடுக்கத்தில் மலேசியர்கள் யாரும் பாதிக்கப்படவில்லை; விஸ்மா புத்ரா அறிக்கை

புத்ராஜெயா: துருக்கியின் தெற்கு மாகாணமான கஹ்ரமன்மாராஸில் இன்று அதிகாலை ஏற்பட்ட 7.4 ரிக்டர் அளவிலான நிலநடுக்கத்தில் மலேசியர்கள் யாரும் பாதிக்கப்படவில்லை என்று தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. அங்காராவில் உள்ள மலேசிய தூதரகம் மற்றும் இஸ்தான்புல்லில் உள்ள துணை தூதரகம் ஆகியவை சமீபத்திய புதுப்பிப்புகளுக்காக உள்ளூர் அதிகாரிகளுடன் தொடர்பு கொள்கின்றன என்று விஸ்மா புத்ரா கூறினார்.

இதுவரை, பூகம்பத்தில் மலேசியர்கள் சிக்கியதாக எங்கள் பணிகளுக்கு எந்த அறிக்கையும் கிடைக்கவில்லை என்று அது கூறியது. அங்காராவில் உள்ள மலேசியத் தூதரகத்தை +(90) 312 4463547/ 48 அல்லது +(90) 534 4571006 (அலுவலக நேரத்திற்குப் பிறகு) அல்லது mwankara@kln.gov.my என்ற மின்னஞ்சல் மூலம் தொடர்புகொள்ளலாம். இஸ்தான்புல்லில் உள்ள துணைத் தூதரகத்தை +(90) 212 9891001/ 09 அல்லது +(90) 551 7112174 (அலுவலக நேரத்திற்குப் பிறகு) அல்லது mwistanbul@kln.gov.my என்ற மின்னஞ்சல் மூலம் தொடர்புகொள்ளலாம்.

சமீபத்திய ஊடக அறிக்கைகள் துருக்கியில் இறந்தவர்களின் எண்ணிக்கை 284 பேர் எனவும்  2,300 க்கும் அதிகமானோர் காயமடைந்தனர். ற்கு துருக்கியில் உள்ளூர் நேரப்படி அதிகாலை 4.17 மணிக்கு (மலேசியாவில் காலை 9.17 மணிக்கு) ஏற்பட்ட நிலநடுக்கம், 7 கிமீ ஆழத்தில் ஏற்பட்டது. அதைத் தொடர்ந்து இரண்டாவது மற்றும் மூன்றாவது நிலநடுக்கம் காசியான்டெப் மாகாணத்தைத் தாக்கியது. அது 6.4 மற்றும் 6.5 ரிக்டர் அளவில் இருந்தது.

அண்டை நாடான சிரியாவில் இட்லிப், அலெப்போ, ஹமா, லதாகியா மற்றும் ரக்கா பகுதிகளில் ஏற்பட்ட நிலநடுக்கத்தில் 237 பேர் கொல்லப்பட்டனர் மற்றும் குறைந்தது 639 பேர் காயமடைந்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here