தனியார் வாகனங்களுக்கான சாலை வரியை இன்று முதல் வாகனத்தில் ஒட்டத் தேவையில்லை – லோக்

car road tax

மலேசியர்கள் தங்கள் மோட்டார் வாகன உரிமங்களை, பொதுவாக சாலை வரி என குறிப்பிடப்படும், தங்கள் தனியார் வாகனங்களில், இன்று முதல் வாகனத்தில் ஒட்ட வேண்டியதில்லை.

சாலைப் போக்குவரத்துத் துறை (ஜேபிஜே), குறிப்பாக மோட்டார் வாகனம் மற்றும் ஓட்டுநர் உரிமங்களுக்கு வழங்கப்படும் சேவைகளை டிஜிட்டல் மயமாக்கும் அமைச்சகத்தின் முயற்சிகளின் ஒரு பகுதியாக இந்த நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளதாக போக்குவரத்து அமைச்சர் அந்தோனி லோக் சியூ ஃபூக் தெரிவித்தார்.

மோட்டார் வாகன உரிமங்களை காட்சிப்படுத்துவதை கட்டாயமாக்கும் சாலை போக்குவரத்து சட்டத்தின் 20ஆவது பிரிவு இனி அமல்படுத்தப்படாது என்றும் அவர் கூறினார். இந்த நடைமுறை படிப்படியாக செய்யப்படும், முதல் கட்டமாக மலேசியர்களுக்கு சொந்தமான தனிப்பட்ட வாகனங்கள் மற்றும் மோட்டார் சைக்கிள்களை உள்ளடக்கியது என்று அவர் இன்று செய்தியாளர் சந்திப்பின் போது கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here