முன்னாள் ஜெலுபு MP யூனுஸ் ரஹ்மத் காலமானார்

செரம்பன்: முன்னாள் ஜெலுபு நாடாளுமன்ற உறுப்பினரும் கிளவாங் சட்டமன்ற உறுப்பினருமான யூனுஸ் ரஹ்மத் இன்று மதியம் பகாங்கின் குவாந்தனில் உள்ள தெங்கு அம்புவான் அப்சான் மருத்துவமனையில் காலமானார். அவருக்கு வயது 68.

பெர்னாமாவைத் தொடர்பு கொண்டு அவர் இறந்த செய்தியை அவரது மனைவி ஜூரியா சுலைமான் பகிர்ந்து கொண்டார். நான் இதை எதிர்பார்க்கவில்லை. அவர் ஒரு கூட்டத்தில் கலந்து கொள்ள விரும்பினார் மற்றும் அலுவலகத்தில் தனது நாற்காலியில் அமர்ந்து, முதுகுவலி பற்றி புகார் செய்தார்.

திடீரென்று அவர் சுயநினைவை இழந்தார். நாங்கள் அவரை மருத்துவமனைக்கு கொண்டு சென்றோம். அவர் இறந்துவிட்டதை டாக்டர்கள் உறுதி செய்தனர். அவர் நேற்று அதிகம் தூங்கவில்லை, முன்னதாக அவர் ‘tahlil’ நடத்த இறந்த உறவினர்களின் பெயர்களைக் கேட்டார்.

இறுதிச் சடங்கு நாளை சிரம்பானில் நடைபெறும் என்றும் அவர் கூறினார். யூனுஸ் 1995 முதல் 1999 வரை ஜெலேபுவின் பாரிசான் நேஷனல் நாடாளுமன்ற உறுப்பினராக இருந்தார். மேலும் அவர் 2008 முதல் 2018 வரை கிளவாங் சட்டமன்ற உறுப்பினராகவும் இருந்தார். அவர் 2008 முதல் 2013 வரை நெகிரி செம்பிலான் மாநில செயற்குழு உறுப்பினராகவும் இருந்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here