புகார் பெற மறுத்ததாக கூறப்படும் குற்றச்சாட்டில் உண்மையில்லை என்கின்றனர் போலீசார்

கோலாலம்பூர்: சமூக வலைதளங்களில் நேற்று வைரலாக பரவிய விபத்து குறித்து போலீஸ் புகார் அளிக்க ஒருவரை அனுமதிக்கவில்லை என்ற குற்றச்சாட்டை போலீசார் மறுத்துள்ளனர்.

பிரிக்ஃபீல்ட்ஸ் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் அமிஹிசாம் அப்துல் ஷுகோர் கூறுகையில், அன்றிரவு 9.58 மணியளவில், புக்கிட் டாமன்சாரா பகுதியில் விபத்து நடந்ததாகக் கூறி, ‘ட்விட்டர்’ @ManiamMKM என்ற சமூக ஊடகத் தளத்தைப் பயன்படுத்தி ஒருவர் ட்வீட் ஒன்றை பதிவேற்றினார்.

அவரது கூற்றுப்படி, புக்கிட் டாமன்சாரா நிலையத்தில் புகார் அளிக்க அனுமதிக்கப்படவில்லை என்றும், தாமான் துன் டாக்டர் இஸ்மாயில் காவல் நிலையம் (TTDI) அல்லது மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்திற்கு (IPD) செல்லுமாறும் புகார்தாரர் பாதிக்கப்பட்டவருக்கு தெரிவித்தார்.

“முதற்கட்ட  விசாரணையின் முடிவுகளில், சம்பந்தப்பட்ட காவல் நிலையம் புக்கிட் டாமன்சாராவில் உள்ள சமூக காவல் நிலையம் என்பது கண்டறியப்பட்டது. இது 2010 ஆம் ஆண்டு முதல் மூடப்பட்டு செயல்படவில்லை. இது தொடர்பாக அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், “இந்த இடம் 2011ஆம் ஆண்டு ஸ்ரீ லாரா பாதுகாப்புக் கட்டுப்பாட்டு நிறுவனத்தால் கையகப்படுத்தப்பட்டது. அவதூறு அவதூறாக இருப்பதாகவும், வழக்கு தொடர்பான அறிக்கையை போலீசார் தாக்கல் செய்வார்கள் என்றும் கூறினார்.

தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா சட்டம் (ஏகேஎம்) 1998 இன் பிரிவு 233 மற்றும் குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 500 இன் படி இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்படும். போலீசாரிடம் இருந்து உண்மையான மற்றும் துல்லியமான ஆதாரங்கள் இல்லாமல் சமூக ஊடகங்களில் பரவும் தகவல்களை எளிதில் நம்பாமல் இருக்க, பொதுமக்களின் ஒத்துழைப்பை காவல்துறை கேட்டுக்கொள்கிறது  என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here