ஆற்றில் தவறி விழுந்த 8 வயது சிறுவன் சடலமாக மீட்கப்பட்டான்

கூச்சிங்:Kampung Tambirat, Asajaya என்ற இடத்தில் உள்ள சபாங் ஆற்றின் கரையில் விளையாடிக் கொண்டிருந்த போது தவறி ஆற்றில் விழுந்த சிறுவனின் உடல் இன்று மீட்கப்பட்டது.

முகமது நுடின் இர்பான் ரஹ்மான் 8, என்பவரின் உடல், அவர் விழுந்ததாக கூறப்படும் இடத்திற்கு அருகே காலை 11.20 மணியளவில் பொதுமக்களால் கண்டெடுக்கப்பட்டது. மலேசிய தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் (ஜேபிபிஎம்) செயல்பாட்டு மையத்தின் (பிஜிஓ) செய்தித் தொடர்பாளர் சரவாக் கூறுகையில், பாதிக்கப்பட்ட குழந்தையின் உடல் மேலதிக நடவடிக்கைக்காக காவல்துறையிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டது.

ஆற்றின் கரையில் விழுந்து பலியான சம்பவம் நேற்று மாலை 4.50 மணியளவில் பதிவாகியுள்ளது. அறிக்கையைத் தொடர்ந்து, அசஜயா தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்திலிருந்து (பிபிபி) ஒன்பது பேர் கொண்ட குழு அந்த இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டது.

இன்றைய தேடுதல் மற்றும் மீட்பு (SAR) நடவடிக்கைகள் பாதிக்கப்பட்டவர் சடலம் கண்டெடுக்கப்படுவதற்கு முன்னர் விழுந்ததாகக் கூறப்படும் பகுதியிலிருந்து 500 மீட்டர் சுற்றளவில் குவிக்கப்பட்டிருந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here