வீடு தீ பிடித்ததில் சிறுமி உயிரிழந்தார்

பாலிங் கோல கெட்டில், கம்போங் பெசாவில்  வீடு இன்று தீயில் எரிந்து நாசமடைந்த நிலையில் சிறுமி இறந்து கிடந்தார். பாதிக்கப்பட்ட நோர் பத்ரிஷா ரசாலி 12, வீட்டின் தரை தளத்தில் உள்ள படுக்கையறையில் தீயணைப்பு வீரர்களால் கண்டுபிடிக்கப்பட்டார்.

மலேசிய தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் (ஜேபிபிஎம்) கெடாவின் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புப் பணிப் பிரிவின் உதவி இயக்குநர் வான் முகமட் ஹமிசி வான் முகமட் சின் கூறுகையில், காலை 7.08 மணிக்கு சம்பவம் தொடர்பாக அவரது தரப்பினருக்கு அழைப்பு வந்தது.

பாலிங் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தின் (பிபிபி) அதிகாரிகள் மற்றும் உறுப்பினர்கள் குழு சிறிது நேரத்திற்குப் பிறகு அந்த இடத்திற்கு வந்ததாக அவர் கூறினார். இந்த தீ விபத்தில் 90% எரிந்த B வகுப்பு கட்டிடம் இருந்தது.

செயல்பாட்டு கட்டுப்பாட்டு குழுவின் (PKO) கண்காணிப்பின் படி, சரியான படுக்கையறையில் தீ தொடங்கியது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here