பத்து வயது சிறுவன் பெக்கானில் மூழ்கி இறந்ததாக அஞ்சப்படுகிறது

குவாந்தான்: புதன்கிழமை (மார்ச் 1) பெக்கானின் சினியில் உள்ள சுங்கை பாசீர், கம்போங் ஶ்ரீ மக்மூரில் 10 வயது சிறுவன் காணாமல் போனதாகக் கூறப்பட்டதை அடுத்து நீரில் மூழ்கி இறந்திருக்கலாம் என அஞ்சப்படுகிறது.

பெக்கான் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத் தலைவர் வான் சம்சுல் எஃபென்டி வான் மஹ்மூத், இன்று ஒரு அறிக்கையில், பாதிக்கப்பட்ட முஹம்மது ஹபிஜான் அப்துல் சைப் பிற்பகல் 2.50 மணியளவில் காணாமல் போனதாக நம்பப்படுகிறது.

நேற்று பிற்பகல் தொடங்கிய தேடுதல் மற்றும் மீட்புப் பணியானது. பாதிக்கப்பட்டவர் காணாமல் போனதாகக் கூறப்படும் இடத்திலிருந்து 200 மீட்டர் தொலைவில் பெக்கான் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்திலிருந்து நீர் மீட்புக் குழுவினரால் (PPDA) மேற்கொள்ளப்பட்டது.

புதன்கிழமை இரவு 11 மணிக்கு இடைநிறுத்தப்பட்ட நடவடிக்கை வியாழக்கிழமை (மார்ச் 2) காலை மீண்டும் தொடங்கியது

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here