டாக்சி ஓட்டுநரிடம் கொள்ளையிட்டவர்களை 4 மணி நேரத்தில் வளைத்து பிடித்த போலீசார்

கோத்தா திங்கி: 70 வயதுடைய ஒரு டாக்சி ஓட்டுநரை 40 நிமிட பயணத்தில் இரு பயணிகளால் கத்தி முனையில் கொள்ளையடித்துச் சென்றுள்ளனர். கோத்தா திங்கி OCPD Suppt Hussin Zamora, இரண்டு சந்தேக நபர்களும், 30 வயதுடையவர்கள், பெங்கராங்கிற்குச் செல்லும் Gelang Patah இல் சனிக்கிழமை (மார்ச் 4) மதியம் 3.50 மணியளவில் பாதிக்கப்பட்டவரின் டாக்ஸியில் ஏறினர்.

அவர்கள் சேருமிடத்திற்கு அருகிலுள்ள தாய் சான் காங் கோவிலை அடைந்தபோது, சந்தேக நபர்கள் மடிப்புக் கத்தியை வெளியில் காட்டி, ஓட்டுநரின் இடுப்பின் பின்பகுதியில் சுட்டிக் காட்டியதாகக் கூறப்படுகிறது. சந்தேக நபர்கள் பாதிக்கப்பட்டவரிடம் தனது மதிப்புமிக்க பொருட்களை ஒப்படைக்கச் சொன்னார்கள், எனவே அந்த முதியவர் அவர்களிடம் தனது மொபைல் போன், கைக்கடிகாரம் மற்றும் RM400 ஆகியவற்றைக் கொடுத்தார்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (மார்ச் 5) ஒரு அறிக்கையில், “சந்தேக நபர்கள் பொருட்களை எடுத்துக்கொண்டு அருகிலுள்ள புதர்களுக்கு தப்பிச் சென்றனர்” என்று அவர் கூறினார். பாதிக்கப்பட்ட பெண் உடனடியாக போலீஸ் புகார் அளித்தார். சுமார் நான்கு மணி நேரத்திற்குப் பிறகு, கோத்தா திங்கி போலிஸ் தலைமையகத்தைச் சேர்ந்த குழு இரண்டு சந்தேக நபர்களையும் சம்பவ இடத்திற்கு அருகில் கைது செய்து திருடப்பட்ட பொருட்களை மீட்டெடுத்தது.

சந்தேக நபர்களில் ஒருவரின் இடது மார்புப் பகுதி மற்றும் வலது கையில் சிலந்தி மற்றும் சென்டிபீட் போன்ற பச்சை குத்தப்பட்டிருக்கிறது. அவர் ஒரு கும்பலின் ஒரு பகுதி என்று நாங்கள் நம்புகிறோம். இருவருக்கும் கடந்தகால குற்றவியல் மற்றும் போதைப்பொருள் பதிவுகள் உள்ளன. அவர்களில் ஒருவர் 2022 இல் செரெண்டாவிலும், 2010 இல் சிலாங்கூரில் உள்ள ரவாங்கிலும் பதிவான குற்ற வழக்குக்காக தேடப்பட்டவர் என்று அவர் கூறினார்.

குற்றவியல் நடைமுறைச் சட்டத்தின் 117ஆவது பிரிவின் கீழ் விசாரணைக்காக சந்தேகநபர்கள் மார்ச் 5ஆம் திகதி முதல் ஏழு நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here