எம்ஏசிசி ஜாமீனில் விடுவிக்கப்பட்ட முஹிடின்; நாளை நீதிமன்றத்தில் ஆஜராவார்

புத்ராஜெயா: இன்று கைது செய்யப்பட்ட முன்னாள் பிரதமர் டான்ஸ்ரீ முகைதின் யாசின் மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையத்தின் (எம்ஏசிசி) ஜாமீனில் விடுவிக்கப்பட்டுள்ளார். ஆனால் நாளை குற்றச்சாட்டை எதிர்கொள்ள கோலாலம்பூர் நீதிமன்றத்தில் அவர் ஆஜராக வேண்டும்.

இந்த விஷயத்தை MACC தலைமை ஆணையர் டான்ஸ்ரீ அசாம் பாக்கியை பெர்னாமா தொடர்பு கொண்டபோது இந்த தகவலை உறுதிப்படுத்தினார். முஹிடின் ஜாமீனில் விடுவிக்கப்பட்டார். நாளை நீதிமன்றத்திற்கு  செல்வார் என்று அவரை தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

இன்று பிற்பகல் 1 மணியளவில் கைது செய்யப்பட்ட முஹிடின் எம்.ஏ.சி.சி தலைமையகத்தில் ஜன விபாவா திட்டம் மற்றும் அது தொடர்பான இறுதி விசாரணை செயல்முறையை நிறைவு செய்வதற்காக பதிவு செய்யப்பட்ட உரையாடலுக்கு ஆஜராகிய பின்னர் இன்று இரவு 8.20 மணிக்கு விடுவிக்கப்பட்டார். MACC இன் கூற்றுப்படி, அட்டர்னி ஜெனரல் அறையிலிருந்து பாகோ நாடாளுமன்ற உறுப்பினரை வழக்குத் தொடர அனுமதி பெற்றுள்ளது.

மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையச் சட்டம் 2009 மற்றும் பணமோசடி, பயங்கரவாத எதிர்ப்பு நிதியுதவி மற்றும் சட்டவிரோத நடவடிக்கைகளின் வருவாய் சட்டம் 2001 இன் பிரிவு 4(1)b ஆகியவற்றின் கீழ் முஹிடின் மீது குற்றச்சாட்டுகள் சுமத்தப்படும் என்றும் எம்ஏசிசி கூறியது.

தகுதியான பூமிபுத்ரா ஒப்பந்ததாரர்களுக்கு அதிகாரமளிக்கும் திட்டம் தொடர்பாக நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்ட பெர்சத்து மற்றும் கட்சியின் தகவல் தலைவர் டத்தோ வான் சைபுல் வான் ஜான் மற்றும் செகம்புட் பெர்சத்து பிரிவு துணைத் தலைவர் ஆடம் ரட்லான் ஆடம் முஹம்மது உள்ளிட்ட பல நபர்களின் கணக்குகளை எம்ஏசிசி  முடக்கியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here