ஜோகூரில் மூன்று போலீஸ் வளாகங்கள் வெள்ளத்தால் இன்னும் பாதிக்கப்பட்டுள்ளன

ஜோகூர் பாரு: கடந்த ஒன்பது நாட்களாக மாநிலத்தில் ஏற்பட்ட வெள்ளப்பெருக்கைத் தொடர்ந்து, ஜோகூரில் உள்ள இரண்டு காவல் நிலையங்களும் ஒரு beat base தற்காலிகமாக மூடப்பட்டுள்ளன என்று மாநில காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ கமருல் ஜமான் மாமத் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்ட நிலையங்கள் செகாமட்டில் உள்ள சாஹ் காவல் நிலையமாகும். இது உள்கட்டமைப்பு உட்பட பல்வேறு சேதங்களை சந்தித்துள்ளது. அதே போல் பஞ்சோர் காவல் நிலையம் மற்றும் லெங்கா போலீஸ் பீட் பேஸ் ஆகிய இரண்டும் மூவாரில் உள்ளன. அவை இன்னும் வெள்ள நீரில் மூழ்கியுள்ளன.

சேதமானது உள்கட்டமைப்பு, கழிவறைகள் மற்றும் தளபாடங்கள், துப்பாக்கி சேமிப்பு அறைகள் ஆகியவை வெள்ளத்தில் மூழ்கியுள்ளது. இருப்பினும், மதிப்பிடப்பட்ட இழப்பு இன்னும் அறியப்படவில்லை, மேலும் தளவாடக் குழு மதிப்பீடு செய்ய இடங்களுக்குச் செல்லும். இந்த விவகாரம் விரைவில் தீர்க்கப்படும் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம்  என்று அவர் செய்தியாளர் சந்திப்பில் கூறினார். ஜோகூர் காவல்துறை வெள்ளத்திற்குப் பிந்தைய உதவியை மாநில காவல்துறை தலைமையகத்தில் இன்று தொடங்கப்பட்டது.

எவ்வாறாயினும், இந்த சம்பவம் தினசரி நடவடிக்கைளுக்கு இடையூறாக இல்லை என்று கமருல் ஜமான் கூறினார். ஏனெனில் பகுதிகளில் உள்ள அதிகாரிகள் மற்றும் பணியாளர்கள் பாதிக்கப்படவில்லை. மாநிலத்தில் வெள்ளம் ஏற்பட்ட ஒன்பது நாட்களில் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் வீடுகளில் கொள்ளையடிக்கப்பட்ட சம்பவங்கள் குறித்து இதுவரை எந்த தகவலும் வரவில்லை என்று அவர் கூறினார்.

ஜோகூர் காவல்துறையின் மொத்தம் 150 அதிகாரிகள் மற்றும் பணியாளர்கள் இன்று குளுவாங் மாவட்டத்தில் உள்ள போலீஸ் குடியிருப்புகள் மற்றும் பாதிக்கப்பட்ட குடியிருப்பாளர்களை சுத்தம் செய்ய உதவுவார்கள் என்றும், மற்ற மாவட்டங்களுக்கும் இதுபோன்ற உதவிகள் அடுத்ததாக ஏற்பாடு செய்யப்படும் என்றும் அவர் கூறினார்.

அதே நேரத்தில் செகாமட், மூவார், பத்து பஹாட் மற்றும் கோத்தா திங்கி உள்ளிட்ட 41 சாலைகள் இன்னும் மூடப்பட்டுள்ளதால், சாலையைப் பயன்படுத்துபவர்கள் எப்போதும் கவனமாக இருக்கவும், பாதுகாப்பிற்கு முன்னுரிமை அளிக்கவும் அறிவுறுத்தினார்.

தேவையற்ற சம்பவங்களைத் தடுக்க, சில சாலைகள் இன்னும் மூடப்பட்டுள்ளன. அல்லது கனரக வாகனங்கள் மட்டுமே செல்ல முடியும் என்பதால், அனைவரையும் கூடுதல் விழிப்புடன் இருக்குமாறு நாங்கள் அறிவுறுத்துகிறோம்.

உங்கள் உயிரைப் பணயம் வைக்காதீர்கள். உங்கள் பயணத்தை ஒத்திவைப்பீர் அல்லது கனரக வாகனத்தைப் பயன்படுத்தாதீர்கள் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here