மலாய் பிரகடன கூட்டத்திற்கான மூன்றாவது இடமும் மறுக்கப்பட்டதால் கூட்டம் ரத்து

செலாயாங்கில் முன்னாள் பிரதமர் துன் டாக்டர் மகாதீர் முகமட் பங்கேற்கவிருந்த “மலாய் பிரகடனம்” கூட்டம் டெபாசிட் செலுத்தப்பட்ட போதிலும் கடைசி நிமிடத்தில் ஞாயிற்றுக்கிழமை (மார்ச் 19) பிற்பகல் 3 மணிக்கு ரத்து செய்யப்பட்டது.

கூட்டத்தை ரத்து செய்த மூன்றாவது இடம் இதுவாகும்.  அமைப்பாளர்கள் வேறொரு இடத்தைத் தேட முயன்றனர். ஆனால் கூட்டத்தை நடத்துவதற்கு அனுமதி வழங்க அனைவரும் மறுத்துவிட்டனர் என்று ஒரு ஆதாரம் கூறியது. டாக்டர் மகாதீர் அதற்கு பதிலாக ஞாயிற்றுக்கிழமை மாலை 3 மணிக்கு செய்தியாளர் சந்திப்பை நடத்துவார் என்று அந்த வட்டாரம் தெரிவித்தது.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (மார்ச் 19), பேரணி செயலகம் ஒரு அறிக்கையை வெளியிட்டது, ஞாயிற்றுக்கிழமை நடைபெறவிருந்த அரசியலாளர் டாக்டர் மகாதீர் சம்பந்தப்பட்ட நிகழ்ச்சி, முன்னதாக முன்பதிவு செய்யப்பட்ட நிகழ்வின் முதல் இடம் ரத்து செய்யப்பட்டபோது சிரமங்களை எதிர்கொண்டது.

மார்ச் 17 அன்று, பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம், கலவரத்தை ஊக்குவிக்க இனம் மற்றும் மதத்தைப் பயன்படுத்துவதாகக் கூறிய கட்சிகளுக்கு எதிராக கடுமையான எச்சரிக்கையை விடுத்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here