நான்கு வாகனங்கள் மோதிய விபத்தில் பெண் உயிரிழந்தார்

சிரம்பான் கம்போங் பாடாங் பெனார் அருகே தெற்கு நோக்கிச் செல்லும் காஜாங்- சிரம்பான் (Lekas) நெடுஞ்சாலையின் கிலோமீட்டர் 15.1 இல் இன்று பிற்பகல் இரண்டு லோரிகள் உட்பட நான்கு வாகனங்கள் மோதிய விபத்தில், தனது குடும்பத்தைச் சேர்ந்த ஐந்து பேருடன் சென்ற கார் விபத்தில் சிக்கியதில் ஒரு பெண் இறந்தார்.  இறந்தவர் நூர் அடிகா ஜைனல் 30, ஃபெல்டா தெமங்காவ் 4, கெமாயன், பகாங் என்ற முகவரியில் அடையாளம் காணப்பட்டார்.

மந்தின் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தின் (பிபிபி) தலைவர், உதவி தீயணைப்புத் தலைவர் பிரிசில்லா கரோல் தாமஸ் கூறுகையில், தீயணைப்புத் துறைக்கு நேற்று மாலை 4.21 மணிக்கு டொயோட்டா விஷ், பெரோடுவா மைவி, டிரெய்லர் லோரி மற்றும் நான்கு வகையான வாகன விபத்துகள் தொடர்பாக அவசர அழைப்பு வந்தது.

டொயோட்டா விஷ் காரில் ஆறு பேர் பயணித்தனர். அதில் ஒருவர் இறந்தார். ஒரு ஆடவர் மற்றும் ஆறு முதல் ஒன்பது வயது குழந்தை உட்பட மற்ற ஐவரும் கடுமையான காயங்களுக்கு ஆளாகினர்.

இறந்தவரின் உடல் சுகாதார அமைச்சகத்திடம் ஒப்படைக்கப்பட்டு சிரம்பான் துவாங்கு ஜாபர் மருத்துவமனைக்கு (HTJ)  அனுப்பப்பட்டுள்ளன  என்று அவர் தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார். சம்பவம் தொடர்பான மேலதிக தகவல்கள் இன்னும் கிடைக்கப்பெற்று வருகின்றன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here