மக்களவையில் கேள்வி- பதில் நேரத்தில் பதிலளிக்க தவறிய துணையமைச்சருக்கு கண்டனம்

மக்களவையில் அமைச்சரின் கேள்வி-பதில் அமர்வின் போது கேள்விக்கு பதிலளிக்கத் தவறியதற்காக துணைக் கல்வி அமைச்சர் லிம் ஹுய் யிங் கண்டிக்கப்பட்டார். இது சரியானதல்ல. இந்தச் சூழல் நடந்திருக்கக் கூடாது” என்று துணை சபாநாயகர் ராம்லி நோர் லிம்மிடம் கூறினார். இதை அரசு கவனத்தில் கொள்ளும் என்று நம்புகிறேன் என்றார் அவர்.

முன்னதாக, அஹ்மத் மர்சுக் ஷாரியின் (PN-Pengkalan Chepa) கேள்விக்கு இன்னும் பதிலளிக்கவில்லை என்று மக்களவையில் லிம் கூறியபோது எதிர்க்கட்சி நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் தங்கள் எதிர்ப்பை வெளிப்படுத்தினர்.

பள்ளியில் மாணவர்கள் சத்தான உணவைப் பெறுவதை உறுதி செய்வதற்கான கல்வி அமைச்சகத்தின் திட்டங்களைப் பற்றி அகமது கேட்டிருந்தார். கண்டிக்கப்பட்ட பிறகு, லிம் மன்னிப்பு கேட்டார், மேலும் தனது தவறை மீண்டும் செய்ய மாட்டேன் என்று கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here