சிலாங்கூர் முன்னாள் சபாநாயகர் ஒன் இஸ்மாயில் 84 வயதில் காலமானார்

ஷா ஆலம்: சிலாங்கூர் மாநில சட்டப் பேரவையின் முன்னாள் சபாநாயகர் டான்ஸ்ரீ ஒன் இஸ்மாயில் புதன்கிழமை (ஏப்ரல் 5) இரவு 7.15 மணியளவில் போர்ட் கிள்ளானில் உள்ள கம்போங் ராஜா உடாவில் உள்ள அவரது மகனின் இல்லத்தில் காலமானார். அவருக்கு வயது 84.

பெர்னாமாவை தொடர்பு கொண்டு அவரது மரணத்தை அவரது மகள் டத்தின் படுகா டத்தோ நோர் ஹயாட்டி ஓன் உறுதிப்படுத்தினார். எனது தந்தை (ஓன் இஸ்மாயில்) காலமானார் என்ற செய்தி உண்மைதான். அப்பா நிம்மதியாக காலமானார். அவருக்கு தீராத நோய் எதுவும் இல்லை, முதுமை மட்டுமே. அவர் மருத்துவமனையில் இருந்துள்ளார் மற்றும் வீட்டிலும் இருந்தார் என்று அவர் கூறினார்.

ஒன் இஸ்மாயில் 1995 முதல் 2008 வரை மூன்று முறை சிலாங்கூர் சபாநாயகராகப் பணியாற்றினார். அம்னோவின் நிரந்தரத் தலைவராகவும் (2004 முதல் 2007 வரை), மூன்று முறை செமெந்தா சட்டமன்ற உறுப்பினராகவும் (1974 முதல் 1982 வரை) செலாட் கிள்ளான் சட்டமன்ற உறுப்பினராகவும் (1986 முதல் 1995 வரை) இருந்தார்.

வியாழன் (ஏப்ரல் 6) Zohor தொழுகைக்குப் பிறகு கம்போங் ராஜா உடா முஸ்லீம் கல்லறையில் அவரது அஸ்தி அடக்கம் செய்யப்படுவதற்கு முன்பு கம்போங் ராஜா உடா மசூதியில் இறுதிச் சடங்குகள் நடைபெறும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here