பிரதமர் சித்திரை புத்தாண்டு, வைசாகி வாழ்த்துகளை தெரிவித்தார்

பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம், மலேசியாவில் உள்ள இந்துக்களுக்கு சித்திரைப் புத்தாண்டு வாழ்த்துக்களையும், சீக்கியர்களுக்கு வைசாகி திருநாள் வாழ்த்துகளையும் தெரிவித்துள்ளார்.இன்று தனது முகநூல் பதிவில், புத்தாண்டு அனைவருக்கும் மகிழ்ச்சியைத் தருவதாகவும், குடும்ப உறவுகள் மகிழ்ச்சியுடன் வலுவாக இருக்க வேண்டும் என்றும் அன்வார் நம்பிக்கை தெரிவித்தார்.

நாட்டிலுள்ள அனைத்து மலேசியர்களும் நல்லிணக்கத்தையும் பரஸ்பர மரியாதையை வலுப்படுத்தவும் பராமரிக்கவும் நான் அழைக்கிறேன் என்று அவர் கூறினார். தமிழ் புத்தாண்டு என்றும் அழைக்கப்படும் சித்திரை புத்தாண்டு என்பது தமிழ் நாட்காட்டியின் முதல் நாளாகும், இது பாரம்பரியமாக தமிழர்களால் தமிழ் மாதமான சித்திரை முதல் நாளில் கொண்டாடப்படுகிறது. மறுபுறம், வைசாகி, சீக்கிய மற்றும் பஞ்சாபி நாட்காட்டிகளின்படி அறுவடை பருவத்தின் தொடக்கத்தைக் குறிக்கிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here