போர்ட்டிக்சனில் மூழ்கி இறந்த 3 சகோதரிகளில் ஒருவருக்கு நவம்பரில் திருமணம் நடைபெறவிருந்தது

போர்ட்டிக்சன் மூழ்கி இறந்த 3 சகோதரிகளில் ஒருவரான 30 வயதான ஆர்.கலைவாணிக்கும்  வருங்கால கணவரான ஜே.சதீஸ்வரனுக்கும்  நவம்பரில் 29 திருமணம் நடக்கவிருந்தது.

ஆறு உடன்பிறந்தவர்களில்  மூத்தவரான மணமகள் மற்றும் அவரது இரண்டு சகோதரிகள் நேற்று இங்குள்ள பந்தாய் சாஹாயாவில் மூழ்கி இறந்தனர். சம்பவத்தில் சதீஸ்வரன் மீட்கப்பட்டார்.

கலைவாணியின் உறவினரான ஆர்.தமயந்தி 30, கலைவாணி தனது திருமணத்திற்கு முந்தைய விழாவை நடத்துவதற்கான ஏற்பாடுகளையும் செய்ததாகக் கூறினார். அவர்களின் இழப்பு எங்களுக்கு அதிர்ச்சி. கலைவாணிக்கும் சதீஸ்வரனுக்கும் நிச்சயதார்த்தம் நடந்து 8 வருடங்கள் ஆகிவிட்ட நிலையில், நவம்பர் மாதம் திருமணத்திற்காக காத்திருந்தனர். ஆனால் அவளும் (கலைவாணி) அவளுடைய தங்கைகளும் இப்போது இல்லை.

கலைவாணியும் அவரது வருங்கால கணவரும் பேராக்கின் தைப்பிங்கில் வசித்து வந்தனர், விடுமுறைக்காக கலைவாணியின் குடும்பத்தினருடன் சிலாங்கூரில் உள்ள பந்திங்கில் இருக்க சனிக்கிழமை திரும்பினர். நானும் என் உறவினரும் மிகவும் நெருக்கமாக இருந்தோம். அவள் வீடு அருகிலேயே உள்ளது.

நாங்கள் சந்தித்தபோது எல்லாம் இயல்பாக இருந்தது; அவள் மகிழ்ச்சியாக இருந்தாள் என்று அவர் இன்று போர்ட்டிக்சன் மருத்துவமனையின் தடயவியல் பிரிவில் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

நீரில் மூழ்கிய கலைவாணியின் சகோதரிகள் 29 வயதுடைய தேவிகா மற்றும் சத்தியாதேவி 19 ஆகியோர் உயிரிழந்ததோடு அவரது சகோதரர் வீரன், 26 மற்றும் சதீஸ்வரன் ஆகியோர் பொதுமக்களால் மீட்கப்பட்டனர்.

52 வயதான அம்மா K. அஞ்சலையுடன் தனது உறவினர்களின் விடுமுறை நேற்று போர்ட்டிக்சனில் அவர்களின் முதல் விடுமுறை என்று தமயந்தி கூறினார்.

மதியம் 2 மணியளவில் வீட்டின் முன் உள்ள வாகன நிறுத்துமிடத்திலிருந்து குடும்பக் காரை வீரன் எடுத்துச் சென்றது தனக்குத் தெரியும் என்றும், இரவு அவர்கள் திரும்பி வராததால் தான் கவலைப்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார்.

அப்போது எனது உறவினர்கள் இறந்துவிட்டதாக அத்தையிடமிருந்து எனக்கு அழைப்பு வந்தது. அவர்கள் விபத்தில் சிக்கியிருக்கலாம் என்று நான் முதலில் நினைத்தேன். பின்னர் அவர்கள் அனைவரும் நீரில் மூழ்கி இறந்தனர் என்பதை அறிய முடிந்தது என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here