ஆபத்தான முறையில் மோட்டார் சைக்கிளோட்டிய 6 பேர் கைது

கோல பெராங்கில் அதிவேகமாக, பந்தயத்தில் ஈடுபட்டு, ஆபத்தான ஸ்டண்ட்களை நிகழ்த்தி ஆபத்தான முறையில் தங்கள் மோட்டார் சைக்கிள்களை ஓட்டிச் சென்ற ஆறு பேரின் செயல்கள், அதிகாலையில் Op Samseng Jalanan சோதனையின் போது காவல்துறையினரால் முறியடிக்கப்பட்டன.

20 முதல் 34 வயதுக்குட்பட்ட அனைத்து ஓட்டுநர்களும் அதிகாலை 1.30 மணிக்குள் மாவட்டம் மற்றும் அதைச் சுற்றியுள்ள பகுதிகளில் தடுத்து வைக்கப்பட்டனர். உலு தெரெங்கானு காவல்துறைத் தலைவர் துணைக் கண்காணிப்பாளர் ஹஸ்மேரா ஹாசன் அவர்கள் Op Samseng Jalanan செயல்படுத்தும் காவல்துறையினரின் சிறப்புக் குழுவால் கைது செய்யப்பட்டதாகக் கூறினார்.

Km2 ஜாலான் கோல பெராங்-அஜிலில் முதல் நடவடிக்கையின் போது, அதிகாலை 1.30 மணியளவில் 50 மீட்டர் தூரம் சக்கர வாகனத்தை ஓட்டிச் சென்ற 20 வயது மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர் கைது செய்யப்பட்டார். அதே பகுதியில் Km1 மணிக்கு அதிகாலை 2.35 மணியளவில் நடந்த இரண்டாவது நடவடிக்கையின் போது, 20 வயதுடைய இரு மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர்களை நாங்கள் தடுத்து நிறுத்தினோம். வர்கள் 300 மீட்டருக்கும் அதிகமான தூரத்திற்கு மிகவும் ஆபத்தான முறையில் ஓட்டிக்கொண்டிருந்தனர். சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987ன் பிரிவு 42(1)ன் கீழ் மேலும் விசாரணைக்காக தடுத்து வைக்கப்பட்ட அனைவரும் மாவட்ட போக்குவரத்து அமலாக்க மற்றும் புலனாய்வுத் துறைக்குக் கொண்டு வரப்பட்டதாக ஹஸ்மேரா கூறினார்.

பல்வேறு போக்குவரத்து குற்றங்களுக்காக 46 சம்மன்கள் வழங்கப்பட்டதாகவும், பதினொரு மோட்டார் சைக்கிள்கள் பறிமுதல் செய்யப்பட்டுள்ளதாகவும் அவர் கூறினார். மோட்டார் சைக்கிள் குழுக்கள் ஆபத்தான முறையில் சவாரி செய்வதும், பந்தயத்தில் ஈடுபடுவதும் குறித்த பொதுமக்களின் புகார்களைத் தொடர்ந்து இந்த நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here