சலாக் திங்கி வீட்டில் இருந்து காணாமல்போன 15 வயது சிறுவன்

சிப்பாங், பண்டார் பாரு சலாக் திங்கி தாமான் டாலியாவில் உள்ள தனது வீட்டை விட்டு வெளியேறிய 15 வயது சிறுவன் சனிக்கிழமை (மே 6) முதல் காணாமல் போனதாக புகார் அளிக்கப்பட்டுள்ளது. அஹ்மத் ஹசிப் முகமட் ஹபிஸி மே 6 முதல் காணவில்லை. அடுத்த நாள் காணாமல் போனோர் குறித்து புகார் அளிக்கப்பட்டது.

சிறுவன் ஒல்லியான உடல்வாகு, குட்டையான கூந்தல், கண்ணாடி அணிந்திருக்கிறான், கடைசியாக நீல நிற டி-ஷர்ட்,  பேன்ட், ஸ்லிப்பர்கள் மற்றும் மெசஞ்சர் பேக் அணிந்திருந்தான் என்று சிப்பாங் OCPD உதவி ஆணையர் வான் கமருல் அஸ்ரான் வான் புதன்கிழமை (மே 10) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். )

அவர் எங்கிருக்கிறார் என்பது பற்றிய தகவல் தெரிந்தவர்கள் விசாரணை அதிகாரி Sjn ஹிஷாமுதீன் அமீனை 011-1173 9477 என்ற எண்ணில் அல்லது அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்தை தொடர்பு கொள்ளுமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here