15 மில்லியன் லஞ்சத்துடன் தனக்கு தொடர்பு இருப்பதாக கூறுவது சதி என்கிறார் ஹம்சா ஜைனுடின்

தனக்கு 15  மில்லியன் ரிங்கிட் ஊழல் வழக்கில் தனக்கு தொடர்பு இல்லை என முன்னாள் உள்துறை அமைச்சர் ஹம்சா ஜைனுதீன் மறுத்துள்ளார். இன்று முன்னதாக, தொழிலதிபர் சிம் சூ தியாம் 2021 ஜூன் மாதத்தில் மற்றொரு தொழிலதிபரான ஹெப் கிம் ஹாங்கிடம் இருந்து RM15 மில்லியன் கோரியதாக குற்றம் சாட்டப்பட்டார்.

ஹெப்ஸின் நிறுவனமான Asia Coding Sdn Bhd க்கு தனது அமைச்சகத்திடம் இருந்து திட்டங்களைப் பெற உதவுவதற்காக ஹம்சாவுக்கு இந்தத் தொகை ஒரு தூண்டுதலாக இருந்தது என்று அரசுத் தரப்பு கூறியது. சிம், உள்துறை அமைச்சகத்திடம் இருந்து திட்டங்களைப் பெறுவதற்காக RM15 மில்லியனைப் பெற்றுக் கொண்ட குற்றச்சாட்டில் குற்றமற்றவர் என்று கூறினார்.

ஹம்சா ஒரு அறிக்கையில், “சில நபர்களும் தொழிலதிபர்களும்” தன்னை நோக்கி “விரலைக் காட்ட” அழுத்தம் கொடுக்கப்பட்டதாகத் தெரிகிறது. எனக்கும் இதற்கும் எந்த சம்பந்தமும் இல்லாதபோது என் பெயர் ஏன் குறிப்பிடப்படுகிறது என்று எனக்கு ஆச்சரியமாக இருக்கிறது என்று ஹம்சா கூறினார்.

உள்துறை அமைச்சகத்தின் திட்டங்களைப் பெறுவதற்கு லஞ்சம் கொடுக்கப்பட்டதாக நான்கு குற்றச்சாட்டுகள் கூறுகின்றன. இந்த திட்டங்கள் என்ன? இந்த குற்றச்சாட்டுகள் வேண்டுமென்றே என்னை நேரடியாக தொடர்புபடுத்தாத விஷயங்களில் என் பெயரை இழுக்கும் வகையில் புனையப்பட்டவை என்பது தெளிவாகிறது.

சிம் மீது குற்றச்சாட்டுகள் சுமத்தப்பட்ட பின்னர், மலேசிய ஊழல் எதிர்ப்பு ஆணையம் (எம்ஏசிசி) அதிகாரிகள் இன்று மாலை மட்டுமே அவரது அறிக்கையை பதிவு செய்தது “விசித்திரமானது” என்று பெரிகாத்தான் தலைமை செயலாளர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here