காணாமல் போனதாக புகார் கிடைத்த ஆடவர் காருடன் கால்வாயில் சடலமாக மீட்பு

பெட்டாலிங் ஜெயா: சபாக் பெர்னாமில் உள்ள கால்வாயில் விழுந்த காருக்குள் காணாமல் போன ஒருவர் இறந்து கிடந்தார். சிலாங்கூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் துணை இயக்குநர் வான் முகமட் ரசாலி வான் இஸ்மாயில் கூறுகையில், வெள்ளிக்கிழமை (மே 26) கார் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. மேலும் ஒரு குழு மாலை 4.25 மணிக்கு ஹோட்டல் ஸ்ரீ பெர்னாம் அருகே உள்ள இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டது.

கார் ஒரு பெரிய வாய்க்காலுக்குள் சிக்கியது. பாதிக்கப்பட்டவர் 28 வயதான ஆயுதப் படையைச் சேர்ந்தவர். நடவடிக்கையின் போது தீயணைப்பு வீரர்கள் பேக்ஹோவைப் பயன்படுத்தி காரில் இருந்து உடலைப் பிரித்தெடுத்தனர்.

மேலதிக விசாரணைகளுக்காக சடலம் போலீசாரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டுள்ளது என அவர் தொடர்பு கொண்டு கேட்டபோது தெரிவித்தார். பாதிக்கப்பட்டவரின் மனைவிக்கு தனது கணவர் லுமுட் தளத்திற்கு வேலை செல்லவில்லை என்று என்று நோட்டீஸ் கிடைத்ததாகவும், மறுநாள் குடும்பத்தினரால் காவல்துறை புகார் அளிக்கப்பட்டதாகவும் தெரியவருகிறது.

அப்பகுதியில் வேலை செய்து கொண்டிருந்த புல் வெட்டும் தொழிலாளியால் கார் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. பலியானவர் முகமது கைர் மஹத் என அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here