குடிநுழைவுத் துறை ஓரினச்சேர்க்கை, மசாஜ் சேவைகள் வழங்கும் கும்பலை முறியடித்தது

குடிநுழைவுத் துறை செராஸில் ஒரு சிறப்பு நடவடிக்கையில் ஆறு வெளிநாட்டு ஆண்களைக் கைது செய்ததன் மூலம், ஓரினச்சேர்க்கை சேவைகளை வழங்கும் கும்பலை வெற்றிகரமாக வீழ்த்தியுள்ளது. துறையின் புலனாய்வு மற்றும் சிறப்பு நடவடிக்கைப் பிரிவின் அதிகாரிகளால் கடந்த செவ்வாய்க்கிழமை இரவு 7.15 மணியளவில் மேற்கொள்ளப்பட்ட நடவடிக்கையின் போது 26 முதல் 36 வயதுடைய சந்தேகநபர்கள், மசாஜ் செய்பவர்களாகவும், வணிக வளாகத்தின் பராமரிப்பாளர்களாகவும் பணிபுரிந்ததாக குடிநுழைவுத் துறை தலைமை இயக்குநர் டத்தோ ரஸ்லின் ஜூசோ கூறினார்.

சோதனையின் போது, ஏழு உள்ளூர் வாடிக்கையாளர்கள் இருந்தனர். விசாரணையில் ஆண்களுக்கான மசாஜ் சேவைகளுக்கு கூடுதலாக ஓரினச்சேர்க்கை சேவைகளை வாடிக்கையாளர்களுக்கு வழங்கியது விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது என்றார். அவர்கள் கடந்த ஆண்டு முதல் செயல்பட்டு வருவதாக நம்பப்படுகிறது, வாட்ஸ்அப் மற்றும் டெலிகிராம் போன்ற சமூக ஊடக பயன்பாடுகளில் ஆண்களுக்கான சிறப்பு மசாஜ் பேக்கேஜ்களை விளம்பரப்படுத்துகிறது.

விருப்பமுள்ளவர்கள் வளாகத்தின் இருப்பிடத்தை வழங்குவதற்கு முன் குறிப்பிடப்பட்ட தொலைபேசி எண்ணை தொடர்பு கொள்ள வேண்டும் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் கூறினார். வாடிக்கையாளர்களால் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பேக்கேஜின் அடிப்படையில் கும்பல் ஒரு மணிநேரத்திற்கு RM200 மற்றும் RM300 வரை வசூலித்ததாகவும், சட்டவிரோத நடவடிக்கைகளில் இருந்து சுமார் RM650,000 வசூலிக்கப்படுவதாகவும் ரஸ்லின் கூறினார்.

வெளிநாட்டவர்கள், ஐந்து இந்தோனேசியர்கள் மற்றும் ஒரு மியான்மர் பிரஜை ஆகியோர், பயண ஆவணங்களை வைத்திருக்காதது, காலாவதியான சமூக வருகை பாஸ்கள் மற்றும் அவர்களின் பாஸ்களை துஷ்பிரயோகம் செய்தல் உட்பட பல்வேறு குற்றங்களைச் செய்து புத்ராஜெயா குடிநுழைவு தடுப்புக் கிடங்குக்குக் கொண்டு வரப்பட்டதாக அவர் கூறினார். குடிநுழைவு சட்டம் 1959/63 மற்றும் குடிநுழைவு விதிமுறைகள் 1963 ஆகியவற்றின் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டது.

சோதனையின் போது வளாகத்தில் இருந்த 31 முதல் 59 வயதுடைய ஏழு உள்ளூர் ஆண்களுக்கு விசாரணையை எளிதாக்குவதற்காக அவர்களின் வாக்குமூலத்தை வழங்க நோட்டீஸ் வழங்கப்பட்டது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here