காதலியின் குழந்தையை துன்புறுத்திய ஆடவருக்கு 13 குற்ற வழக்குகள் உள்ளன

கோலாலம்பூர்: டேசா ரேஜாங்கில் உள்ள மக்கள் வீட்டுத் திட்டத்தில் (பிபிஆர்) தனது காதலியின் மகளை துஷ்பிரயோகம் செய்ததாக நம்பப்படும் நபருக்கு, இங்கு 13 குற்றவியல் மற்றும் போதைப்பொருள் தொடர்பான கடந்தகால பதிவுகளை வைத்துள்ளார்.

கோலாலம்பூர் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ முகமட் ஷுஹைலி முகமட் சின் கூறுகையில், 31 வயதான சந்தேகநபரிடம் எட்டு குற்றப் பதிவுகள் மற்றும் 4 போதைப்பொருள் வழக்குகள் இருப்பது பரிசோதனையின் முடிவில் கண்டறியப்பட்டுள்ளது.

அவரைப் பொறுத்தவரை, அவரது கட்சியும் சிறுநீர் ஸ்கிரீனிங் சோதனையை மேற்கொண்டது மற்றும் அது போதைப்பொருளுக்கு சாதகமானது என்று கண்டறியப்பட்டது. இன்று தொடங்கி அடுத்த ஜூன் 15 வரை ஏழு நாட்களுக்கு எங்களுக்கு ரிமாண்ட் உத்தரவு கிடைத்தது.

குழந்தைகள் சட்டம் 2001 இன் பிரிவு 31 (1)(a) இன் படி, ஆபத்தான மருந்துகள் சட்டம் 1952 இன் பிரிவு 15 (1) மற்றும் தேசிய பதிவுச் சட்டத்தின் விதிமுறை 25 இன் படி விசாரணைகள் மேற்கொள்ளப்படுகின்றன.

வேலையில்லாத சந்தேக நபர், பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் தாயை கடந்த இரண்டு மாதங்களாக அறிந்தவராகவும், அவருடன் வசித்து வந்ததாகவும் விசாரணையில் தெரியவந்ததாக முகமட் ஷுஹைலி கூறினார்.

குழந்தை சுறுசுறுப்பாக இருந்ததால் துன்புறுத்தல் சம்பவம் நடந்ததாக நம்பப்படுகிறது. எனவே சந்தேக நபர் அப்படி நடந்து கொண்டார் என்று அவர் கூறினார்.

நேற்று, வங்சா மஜு மாவட்ட காவல்துறை துணைத் தலைவர், துணைக் கண்காணிப்பாளர் டி சரலதன், செந்தூலின் ஜின்ஜாங்கில் உள்ள அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் சந்தேக நபர் கைது செய்யப்பட்டதாகக் கூறினார். தகவலின் அடிப்படையில், 31 வயதுடைய நபர் சத்தமாக இருந்ததால் தாக்கப்பட்டதாக நம்பப்படுகிறது.

அவர் பாதிக்கப்பட்டவரை அவரது உதடுகள் வீங்கி, இரண்டு கண்கள் மற்றும் முதுகுகளில் காயம் ஏற்படும் வரை அடித்ததாகக் கூறப்படுகிறது. மேலும் அவர் கோலாலம்பூர் மருத்துவமனைக்கு (HKL) பரிசோதனை மற்றும் மேல் சிகிச்சைக்காக அனுப்பப்பட்டார் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here