சாலையில் சாகசம் செய்த உணவு விநியோகஸ்தர் கைது

மோட்டார் சைக்கிளை ஓட்டிக்கொண்டு சாலையில் ஆபத்தான முறையில் சாகசம் செய்து பிடிபட்ட 45 வயது உணவு விநியோகஸ்தர் ஒருவரை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர். அம்பாங் ஜெயா காவல்துறைத் தலைவர் ஃபாரூக் எஷாக் கூறுகையில், சந்தேக நபரின் செயல்களின் வைரலான வீடியோவை போலீசார் நேற்று கண்டனர். அதில் அந்த நபர் கேரியர் பெட்டியில் அமர்ந்து “ஹேண்ட்ஸ்-ஃப்ரீ” மோட்டார் சைக்கிளை ஓட்டியதைக் காட்டியது.

தனக்கும் மற்ற சாலைப் பயணிகளுக்கும் ஆபத்தை விளைவிக்கும் வேகத்தில் தான் சவாரி செய்ததாக ஃபரூக் மேலும் கூறினார். கோலாலம்பூர், கம்போங் செராஸ் பாருவில் உள்ள அவரது வீட்டில் அந்த நபர் கைது செய்யப்பட்டு, அவரது மோட்டார் சைக்கிள் பறிமுதல் செய்யப்பட்டது. அவர் மேல் விசாரணைக்காக அம்பாங் ஜெயா போக்குவரத்து காவல் நிலையத்திற்கு அழைத்துச் செல்லப்பட்டார்.

அந்த நபருக்கு ஏற்கெனவே  இரண்டு  போக்குவரத்து சம்மன்கள் இருப்பதை போலீசார் கண்டுபிடித்தனர். ஆபத்தான வாகனம் ஓட்டியதற்காக இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது. இது ஐந்து ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை மற்றும் RM5,000 முதல் RM15,000 வரை அபராதம் விதிக்கப்படும் என்று ஃபரூக் கூறினார். குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால், சந்தேக நபர் ஐந்து ஆண்டுகள் வரை தனது உரிமத்தையும் இழக்க நேரிடும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here