யார் மீதும் நடவடிக்கை எடுக்குமாறு நான் கூறவில்லை – அன்வார்

பிரதமராக நியமிக்கப்பட்டதில் இருந்து எந்த ஒரு குறிப்பிட்ட பகுதியினருக்கும் எதிராக நடவடிக்கை எடுப்பதற்கான உத்தரவுகளை தான் வெளியிடவில்லை என்று டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம் இன்று வலியுறுத்தினார்.

தவறுகளில் ஈடுபடுபவர்களுக்கு எதிராக நடவடிக்கை எடுக்குமாறு அதிகாரிகளிடம் கூறியது தான் அவர் செய்தது என்றார். குறிப்பாக யார் மீதும் நடவடிக்கை எடுக்க நான் ஒருபோதும் உத்தரவிடவில்லை. பிரச்சனைகளுடன் தொடர்புடைய அனைவர் மீதும் நடவடிக்கை எடுக்குமாறு அறிவுறுத்துகிறேன்.

தலைவர்கள் சரியான பாதையில் செல்கிறார்கள் என்பதை அறிந்து கொண்டு, அரசு ஊழியர்களின் குடும்பம் உற்சாகமான முறையில் பணியாற்ற வேண்டும் என்பதற்காக நான் இதைச் சொல்கிறேன் என்று அவர் கூறினார்.

Dewan Besar Balai Islam Lundang கிளந்தான் மாநில அரசு ஊழியர்களுக்கு தனது சிறப்பு ஆணையை வழங்கும்போது அவர் இவ்வாறு கூறினார். அதிகாரப் பதவிகளை வகிக்கும் போது சில நபர்களால் வெளிப்படுத்தப்படும் பேராசை மனப்பான்மைக்கு முற்றுப்புள்ளி வைக்க விரும்புவதாக அன்வார் கூறினார்.

நான் பதவிக்காகவோ, பழிவாங்குவதற்காகவோ, மக்களை அவமதிப்பதற்காகவோ, தண்டிப்பதற்காகவோ இங்கு வரவில்லை; அது என் வேலை இல்லை. எனது உத்தரவு தெளிவாக உள்ளது, அனைத்து நிலைகளிலும் உள்ள மாநில மற்றும் மத்திய அரசு ஊழியர்கள் தங்கள் கடமைகளை சரியான மற்றும் நம்பகமான முறையில் செய்ய நினைவூட்டுகிறேன் என்று அவர் கூறினார்.

உள்நாட்டு வருவாய் வாரியம், மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையம், ராயல் மலேசியா போலீஸ், பேங்க் நெகாரா மலேசியா மற்றும் பிற அனைத்து அமலாக்க முகவர்களும் தங்கள் கடமைகளை பயம் அல்லது தயவு இல்லாமல் செய்ய வேண்டும் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here