அண்டை வீட்டுக்காரர் தன் மனைவியை தடியால் அடித்ததாக கணவர் வழக்கு

இரும்பு கம்பி மற்றும் மூங்கில் குச்சியால் தனது மனைவியைத் தாக்கி, பலத்த காயங்களை ஏற்படுத்தியதாக மலாக்கா செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில் ஒருவர் வழக்கு தொடர்ந்தார்.

ஒரு ஹோட்டலில் துப்புரவு பணியாளராக பணிபுரியும் அஸ்வான் அஸ்மான், நீதிபதி தர்மாஃபிக்ரி அபு ஆதம் முன் குற்றச்சாட்டுகள் வாசிக்கப்பட்ட பின்னர், குற்றமற்றவர் என்று கூறி விசாரணை கோரினார்.

ஜூன் 19 ஆம் தேதி அதிகாலை 3.30 மணியளவில் மலாக்காவில் உள்ள தாமான் ஶ்ரீ தெலோக் மாஸில் உள்ள ஒரு வீட்டில் தனது 28 வயது மனைவிக்கு தானாக முன்வந்து கடுமையான காயத்தை ஏற்படுத்துவதற்காக பொருட்களைப் பயன்படுத்தியதாக 32 வயதான அவர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது. குற்றச்சாட்டுகளுக்கு அதிகபட்சமாக 20 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை மற்றும் அபராதம் அல்லது சாட்டை, பிரம்படி தண்டனை விதிக்கப்படும்.

அஸ்வானின் வழக்கறிஞர், சியாஹ் அஸ்லான் அப்துல்லா, குறைந்த தொகையில் ஜாமீன் வழங்க வேண்டும் என்று கோரினார். குற்றம் சாட்டப்பட்டவரின் தாயார் இந்த நோக்கத்திற்காக RM4,000 மட்டுமே சேர்க்க முடியும் என்று கூறினார். இருப்பினும், அஸ்வான் பாதிக்கப்பட்டவருக்கு பலத்த காயங்களை ஏற்படுத்தியதாகக் கூறி, துணை அரசு வழக்கறிஞர் என் சிவசங்கரி ஜாமீனை எதிர்த்தார்.

எவ்வாறாயினும், தர்மாஃபிக்ரி, ஒரு உத்தரவாதத்துடன் RM10,000 பிணையத்தை அனுமதித்தார் மற்றும் குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்களை ஒவ்வொரு மாதமும் அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்திற்குத் தெரிவிக்கவும், பாதிக்கப்பட்டவரையோ அல்லது வழக்குத் தீர்க்கப்படும் வரை அரசுத் தரப்பு சாட்சிகளையோ தொடர்பு கொள்ள வேண்டாம் என்றும் உத்தரவிட்டார். இந்த வழக்கை ஆகஸ்ட் 1ஆம் தேதிக்கு நீதிபதி ஒத்திவைத்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here