2 மாத குழந்தை உள்ளிட்ட 10 சட்டவிரோத குடியேறிகள் கைது

பாசீர் மாஸ்: சட்டவிரோதமாக நாட்டிற்குள் நுழைந்ததற்காக நேற்று 10 வெளிநாட்டினரை போலீசார் கைது செய்ததில் 2 மாத பெண் குழந்தையும் அடங்கும். அவர்கள் கைது செய்யப்பட்டபோது இங்குள்ள பண்டார் தாசேக் ராஜாவில் உள்ள ஒரு நிலையத்தில் பேருந்துக்காக காத்திருந்தனர்.

‎மாலை 4.30 மணியளவில் பொதுமக்கள் அளித்த தகவலின் பேரில் ஒரு போலீஸ் குழு பேருந்து நிலையத்திற்குச் சென்றதாக மாவட்ட காவல்துறை தலைமை உதவி ஆணையர் காமா அசுரல் முகமது தெரிவித்தார்.

பேருந்து நிலையத்தில், எட்டு ஆண்கள், ஒரு பெண் மற்றும் ஒரு குழந்தை கிளந்தான் புறப்படுவதற்கு போக்குவரத்துக்காக காத்திருப்பதை போலீசார் பார்த்தனர்.

அதிகாரிகளிடம் கேட்டபோது வெளிநாட்டினர் செல்லுபடியாகும் பயண ஆவணங்கள் எதையும் சமர்ப்பிக்கத் தவறிவிட்டனர். பின்னர் அவர்கள் கைது செய்யப்பட்டனர் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

அவர்கள் பயணிகள் படகுகள் மூலம் கிளந்தானுக்கு நுழைந்ததாக ஆரம்ப விசாரணையில் தெரியவந்ததாக காமா அசுரல் கூறினார். அதிகாலை கோலோக் ஆற்றைக் கடந்து இந்த நாட்டிற்குள் நுழைந்ததாகவும், வேலை தேடுவதற்காக கோலாலம்பூருக்குச் சென்றதாகவும் அவர்கள் ஒப்புக்கொண்டனர்.

அவர்கள் ரந்தாவ் பஞ்சாங்கில் உள்ள சட்டவிரோத ஜெட்டி வழியாக கிளந்தானுள் நுழைந்ததாக போலீசார் நம்புவதாக அவர் கூறினார். 20 முதல் 40 வயதுடையவர்கள்  மேலதிக நடவடிக்கைக்காக தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளதாக அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here