புயலைத் தொடர்ந்து ஆயர் ஹித்தாம் அணைக்கு செல்லும் சாலை தற்காலிகமாக மூடப்பட்டது

ஜார்ஜ் டவுன்: சனிக்கிழமை (ஜூலை 22) அதிகாலையில் மரங்கள் வேரோடு சாய்ந்த புயலைத் தொடர்ந்து ஆயர் ஹித்தாம் அணைக்கு செல்லும் சாலை தற்காலிகமாக மூடப்பட்டுள்ளது.

பினாங்கு நீர் வழங்கல் கழகம் (PBAPP), அதன் முகநூல் பக்கத்தில் வெளியிடப்பட்ட அறிவிப்பில், சம்பவத்தால் சேதமடைந்த தெனாகா நேஷனல் பெர்ஹாட்டின் மின் கேபிள்களை சுத்தம் செய்தல் மற்றும் பழுதுபார்க்கும் பணி தற்காலிகமாக மூடப்பட்டதற்கான காரணம் கூறப்பட்டுள்ளது.

PBAPP தனது Facebook பக்கத்தில் எந்த சமீபத்திய தகவலையும் புதுப்பிக்க வேண்டும் என்று கூறியது. பொதுமக்கள் PBAPP இன் 24 மணிநேர அழைப்பு மையத்தை 04-255 8255 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளலாம் என்று கூறியது. சனிக்கிழமை அதிகாலையில், புயலுக்குப் பிறகு பாயான் லெப்பாஸ் மற்றும் பத்து மவுங்கில் பல மரங்கள் வேரோடு சாய்ந்தன மற்றும் கடைகளின் கூரைகள் பறந்தன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here