உடல் நலம் ஒத்துழைத்தால் முன்னாள் பிரதமர் படாவி பினாங்கு மாநிலத் தேர்தலில் வாக்களிப்பார்

கோலாலம்பூரில் வசிக்கும் முன்னாள் பிரதமர் துன் அப்துல்லா அகமது படாவி, ஆகஸ்ட் 12ஆம் தேதி பினாங்கு மாநிலத் தேர்தலில் பெர்தாம் மாநிலத் தொகுதியில் வாக்களிக்க வருவார். இதை பாரிசான் நேஷனல் வேட்பாளர் டத்தோஸ்ரீ ரீசல் மெரிக்கன் நைனா மெரிக்கன் உறுதிப்படுத்தினார். இது அவரது உடல்நிலையைப் பொறுத்தது. கடவுளின் விருப்பப்படி அவர் தனது மனைவி துன் ஜீன் அப்துல்லாவுடன் சேர்ந்து வாக்களிப்பார். பாக் லாவின் உடல்நிலை அவரை வாக்களிக்க அனுமதிக்கிறதா என்பதையும் நான் துன் ஜீனைச் சந்தித்துப் பார்ப்பேன் என்று ரீசல் மெரிக்கன் கூறினார். புதன்கிழமை (ஜூலை 2) ஒரு நிகழ்ச்சியில் அவர் இங்கு சந்தித்தபோது, அவர் அதை தவறவிடமாட்டார் என்று நான் உறுதியாக நம்புகிறேன் என்று கூறினார். 83 வயதான அப்துல்லா, 2003 முதல் 2009 வரை ஐந்தாவது பிரதமராக பதவி வகித்தார்.

பெர்தாம் மாநிலத் தொகுதி கப்பாளா பத்தாஸ் நாடாளுமன்றத் தொகுதியின் கீழ் வருகிறது. அப்துல்லா 1978 முதல் 2013 வரை நாடாளுமன்ற உறுப்பினராக இருந்தார். பெர்தாம் தொகுதியில் வாக்களிக்க வரும் மற்றொரு நபர் பினாங்கு முன்னாள் கவர்னர் துன் அப்துல் ரஹ்மான் அப்பாஸ் ஆவார். எனவே முந்தைய தேர்தல்களின் வழக்கமான மரபுகளின் அடிப்படையில், அவர்கள் அனைவரும் இங்கு வாக்களிக்க வருவார்கள் என்று ரீசல் கூறினார். முன்னதாக, பாக் லாவின் மருமகனும், முன்னாள் அமைச்சருமான கைரி ஜமாலுதீன் தனது மாமனார் டிமென்ஷியா நோயால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாக தெரிவித்திருந்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here