மனைவியை எரித்து கொலை செய்த கணவர் கைது

தாசேக் குளுகோர்,  செம்பனை எண்ணெய் தோட்டக் குடியிருப்பு பகுதியில், கடந்த திங்கட்கிழமை, மனைவியை எரித்து கொன்ற விவசாய தொழிலாளி, போலீசாரால் கைது செய்யப்பட்டார். 36 வயதுடைய சந்தேக நபர் இன்று நிபோங் தெபால் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார்.சந்தேக நபர், விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ள உத்தரவின் ஒப்புதலுக்காக நாளை பட்டர்வொர்த் நீதிமன்றத்திற்கு அழைத்து வரப்படுவார் என்று செபராங் பிறை உத்தாரா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் முகமட் அஸ்ரி ஷாபி தெரிவித்தார். 35 வயதான மனைவியை அவரது கணவர் பெட்ரோலை ஊற்றி தீ வைத்ததால் அவரது கைகால்களில் 27% தீக்காயம் ஏற்பட்டதாக ஊடகங்கள் முன்பு செய்தி வெளியிட்டன.

இரவு 9.30 மணியளவில் நடந்த இந்தச் சம்பவம் அவர்களது குடும்பத்தினருக்கு இடையே ஏற்பட்ட கருத்து வேறுபாடு காரணமாக இருக்கலாம் என நம்பப்படுகிறது, மேலும் பாதிக்கப்பட்டவர் சிகிச்சைக்காக பினாங்கு மருத்துவமனைக்கு (HPP) அனுப்பப்பட்டார். பாதிக்கப்பட்டவர் தனது மகனிடம் தீயை அணைக்க உதவி கேட்டதாகவும், அதே நேரத்தில் சந்தேக நபர் ஓடியதாகவும் முகமட் அஸ்ரி கூறியதாக கூறப்படுகிறது. பாதிக்கப்பட்டவரை காயப்படுத்தியது உட்பட சந்தேகநபர் நான்கு முந்தைய குற்றப் பதிவுகளை வைத்திருந்ததாகவும் குற்றவியல் சட்டத்தின் 326ஆவது பிரிவின் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here