கோவிட்-19 நோயாளிகள் கடைசி இரண்டு மணி நேரத்தில் வாக்களிக்க அனுமதிக்கப்படுவர்

வைரஸ் பரவுவதைத் தடுக்கும் முயற்சியில் கோவிட்-19  நோயாளிகள் வாக்களிக்கும் நாளின் கடைசி இரண்டு மணி நேரத்தில் (ஆகஸ்ட் 12) வாக்களிக்க முடியும் என்று சுகாதார இயக்குநர் ஜெனரல் டத்தோ டாக்டர் ராட்ஸி அபு ஹாசன் கூறுகிறார். ஒரு அறிக்கையில், கோவிட்-19 நோயாளிகள் தங்கள் MySejahtera செயலி மூலம் இன்று (ஆகஸ்ட் 10) அறிவுறுத்தல்களின் பட்டியலைப் பெறுவார்கள் என்று டாக்டர் ராட்ஸி கூறினார்.

பட்டியலில் கூறப்பட்டுள்ள அறிவுறுத்தல்களில், மாவட்ட சுகாதார அலுவலகம் அல்லது வாக்குச் சாவடி ஊழியர்களிடம் இருந்து முன்கூட்டியே தயார்படுத்துவதற்காக பணியாளர்களுக்கு அறிவிப்பது அடங்கும். கோவிட்-19 நேர்மறை வாக்காளர்கள் எப்போதும் மற்றவர்களிடமிருந்து பாதுகாப்பான தூரத்தை வைத்திருக்க வேண்டும் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

அவர்கள் வாக்களித்த உடனேயே வாக்குச் சாவடியை விட்டு வெளியேறி வீட்டிலேயே தனிமைப்படுத்தப்பட வேண்டும். கோவிட்-19  வாக்காளர்கள் எல்லா நேரங்களிலும் முகக்கவசத்தை அணிய வேண்டும் என்றும் மருத்துவர் கூறினார். கூடுதலாக  வழிமுறைகள், அடையாள அடையாள நோக்கத்திற்காக அவர்கள் சிறிது நேரம் தங்கள் முகக்கவசத்தை அகற்ற அனுமதிக்கப்படுகிறார்கள்.

இ-ஹெய்லிங் வாகனங்கள் உட்பட எந்த விதமான பொதுப் போக்குவரத்திலும் அவர்கள் பயணிக்க அனுமதிக்கப்படவில்லை என்று அவர் கூறினார். இதற்கிடையில், மருத்துவமனைகளில் சிகிச்சை பெறுபவர்கள்அவர்கள் விரும்பினால், ஆனால் தங்கள் சொந்த  விருப்பத்தில் வெளியே சென்று வாக்களிக்கலாம். கோவிட் -19 நோயாளிகளை அந்தந்த வாக்குச் சாவடிகளுக்கு கொண்டு செல்வதற்கு மருத்துவமனைகள் பொறுப்பேற்காது என்று டாக்டர் ராட்ஸி மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here