கெப்போங்கில் 9 முறை போலீசார் நடத்திய துப்பாக்கிச் சூட்டில் இருந்து தப்பிய இருவரில் ஒருவர் கைது

கெப்போங்கில் 9 முறை போலீசார் துப்பாக்கிச் சூடு நடத்திய தப்பிச் சென்ற ஒருவரை பிடிக்க முயன்ற சம்பவம் தொடர்பில் ஒருவர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். 40 வயதான சந்தேக நபரும் காஜாங்கில் குற்றச் செயல்களுக்காக கண்காணிப்புப் பட்டியலில் உள்ளதாக நகர காவல்துறைத் தலைவர்  டத்தோஸ்ரீ முகமட் ஷுஹைலி முகமட் ஜைன் தெரிவித்தார். சந்தேக நபர் வீடு உடைப்பு வழக்குகள் தொடர்பாக தேடுதல் பட்டியலில் இருந்தார்.

சந்தேக நபருக்கு  ரகசிய கும்பலுக்கும் தொடர்புகள் உள்ளதா என்பதை நாங்கள் ஆராய்ந்து வருகிறோம். ஆனால் சம்பவத்தின் போது காரில் இருந்த மற்றொரு நபருடன் சந்தேக நபர் குற்றவியல் மற்றும் போதைப்பொருள் பதிவுகளை வைத்திருப்பதை நாங்கள் உறுதிப்படுத்த முடியும் என்று அவர் வெள்ளிக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 11) செய்தியாளர்களிடம் கூறினார். தலைமறைவாக உள்ள மற்றொரு நபரை போலீசார் தேடி வருகின்றனர் என்றார்.

கொலை முயற்சி மற்றும் குற்றவியல் பலத்தை பயன்படுத்தி அரச ஊழியர்களை அச்சுறுத்தியமைக்காக மேலதிக விசாரணைகளுக்கு உதவ சந்தேகநபரை விளக்கமறியலில் வைத்துள்ளோம். இவர்கள் ஏன் அன்று எங்களிடமிருந்து தப்பி ஓட முயன்றார்கள் என்பதை நாங்கள் அறிய விரும்புகிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

திங்கள்கிழமை (ஆகஸ்ட் 7) கெப்போங்கில் சோதனைக்கு நிறுத்த மறுத்ததால், சந்தேகத்திற்குரிய இரண்டு நபர்களுடன் காரின் டயர்களைக் குறிவைத்து போலீசார் ஒன்பது துப்பாக்கிச் சூடு நடத்தியதாகத் தெரிவிக்கப்பட்டது. கார் மீது போலீசார் துப்பாக்கிச் சூடு நடத்தியதைக் காட்டும் 13 வினாடி வீடியோ சமூக ஊடகங்களில் வைரலாக பரவியது.

திங்கள்கிழமை (ஆகஸ்ட் 7) காலை 7.45 மணிக்கு பிண்டசான் செகாம்புட்டில் இருந்து தாமான் புசாட் கெப்போங் வழியாக லாமன் ரிம்புனான், ஜாலான் கெப்போங் வரை அதிவேக துரத்தல் நடந்தது. மூன்று மோட்டார் சைக்கிள் ரோந்துப் பிரிவுகள் காரில் சந்தேகத்திற்கு இடமான இரண்டு நபர்களைக் குறுக்கே வந்து சோதனைக்கு நிறுத்துமாறு அறிவுறுத்தினர். எனினும், சந்தேகநபர்கள் தப்பிச் செல்ல முற்பட்டதையடுத்து, 10 நிமிடம் துரத்தல் நிகழ்ந்தது.

ஜாலான் கெப்போங்கில் போக்குவரத்து நெரிசலை அடைந்தபோது, சந்தேக நபர் காரை பின்னோக்கிச் சென்று போலீஸ்காரர் ஒருவரை மோதி அவரது மோட்டார் சைக்கிளை சேதப்படுத்தினார். அவருக்கு லேசான காயம் ஏற்பட்டது. சந்தேக நபர்களின் கார் டயர்களை நோக்கி மற்ற இரண்டு போலீஸ்கார்களும் ஒன்பது முறை துப்பாக்கியால் சுட்டதாகவும், இதனால் வாகனம் சாலையின் ஓரமாகச் சென்றதாகவும் அவர் கூறினார். பின்னர் சந்தேகத்தின் பேரில் இருவரும் தப்பி ஓடிவிட்டனர். சந்தேக நபர்கள் துரத்தலின் போது பல கார்களையும் சேதப்படுத்தியுள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here