அமிருடின் நிர்வாக குழுவின் 5 இலாகாக்களை தன் வசம் வைத்துள்ளார்

சிலாங்கூர் மந்திரி பெசார் அமிருடின் ஷாரி தனது மாநில நிர்வாகக் குழுவின் இலாகாக்களை வெளியிட்டார். சுங்கை துவா சட்டமன்ற உறுப்பினரான அவர்  ஐந்து இலாகாக்களை தன் வசம் வைத்துள்ளார். நிலம் மற்றும் இயற்கை வள மேம்பாட்டிற்கான மாநிலக் குழுக்களுக்கு அமிருடின் தலைமை தாங்குவார்; நிதி மற்றும் பொருளாதார நடவடிக்கை; டிஜிட்டல் மயமாக்கல் மற்றும் நவீனமயமாக்கல் அரசு நிர்வாகம்; தகவல் தொடர்பு; மற்றும் கல்வி மற்றும் மனித மூலதன வளர்ச்சி ஆகியவற்றை அவர் தன்வசம் வைத்துள்ளார்.

கின்ராரா சட்டமன்ற உறுப்பினர் Ng Sze Han முதலீடு, வர்த்தகம் மற்றும் இயக்கம் நிர்வாக கவுன்சிலராக பணியாற்றுவார். பண்டார் உத்தாமா சட்டமன்ற உறுப்பினர் ஜமாலியா ஜமாலுதீன் பொது சுகாதாரம் மற்றும் சுற்றுச்சூழல் இலாகாக்களை மேற்கொள்வார். பந்திங் சட்டமன்ற உறுப்பினர் வி பாப்பராய்டு மனித வளம் மற்றும் வறுமை ஒழிப்பு பொறுப்பை ஏற்பார். கோத்தா அங்கேரிக் சட்டமன்ற உறுப்பினர் நஜ்வான் ஹலிமி இளைஞர், விளையாட்டு மற்றும் தொழில் முனைவோர் குழுவிற்கு தலைமை தாங்குகிறார்.

இதற்கிடையில், Sekinchan சட்டமன்ற உறுப்பினர் Ng Suee Lim உள்ளூர் அரசாங்கம் மற்றும் சுற்றுலா நிர்வாக கவுன்சிலராக உள்ளார். பாண்டன் இண்டா சட்டமன்ற உறுப்பினர் இஷாம் ஹாஷிம் உள்கட்டமைப்பு மற்றும் விவசாயத்திற்கு பொறுப்பாக உள்ளார். மற்றும் சுங்கை தாவார் சட்டமன்ற உறுப்பினர் ரிசாம் இஸ்மாயில் கிராமப்புற மேம்பாடு மற்றும் ஒற்றுமை இலாகாக்களை ஏற்றுக்கொள்கிறார்.

இஸ்லாமிய மற்றும் புதுமை வளர்ப்புக்கான நிர்வாக கவுன்சிலர் ஶ்ரீ சேடியா சட்டமன்ற உறுப்பினர் ஃபஹ்மி நகா, அதே சமயம் தாமான் டெம்பிளர் சட்டமன்ற உறுப்பினர் அன்பால் சாரி பெண்கள் மேம்பாடு மற்றும் சமூக நலக் குழுக்களுக்கு தலைமை தாங்குகிறார். Sze Han, Suee Lim மற்றும் Papparaidu ஆகியோர் புத்தம், கிறிஸ்தவம், இந்து மதம், சீக்கியம் மற்றும் தாவோயிசம் (லிமாஸ்) ஆகியவற்றிற்கான சிறப்புக் குழுவின் கூட்டுத் தலைவர்களாகவும் உள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here