2023ஆம் ஆண்டு எஸ்பிஎம் தேர்வு டிச.5 ஆம் தேதி தொடங்கி மார்ச் 7ஆம் தேதி வரை நடைபெறும்

சிஜில் பெலாஜாரன் மலேசியா (SPM) 2023 தேர்வு அடுத்த ஆண்டு டிசம்பர் 5 முதல் மார்ச் 7 வரை நடைபெறும் என்று கல்வி அமைச்சகம் தெரிவித்துள்ளது. SPM 2022 இந்த ஆண்டு ஜனவரி 30 முதல் மார்ச் 15 வரை நடத்தப்பட்டது. அறிவியல் நடைமுறைத் தேர்வுகள் டிசம்பர் 5 முதல் 7 வரை நடைபெறும் என்றும், பஹாசா மெலாயு (BM) வாய்மொழித் தேர்வு ஜனவரி 8 முதல் 11 வரை நடைபெறும் என்று அமைச்சகம் வியாழக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 24) ஒரு பேஸ்புக் பதிவில் தெரிவித்துள்ளது.

இதைத் தொடர்ந்து ஜனவரி 17 முதல் 23 வரை ஆங்கில மொழி வாய்மொழித் தேர்வும், ஜனவரி 29 ஆம் தேதி மலாய் மொழி மற்றும் ஆங்கில மொழி கேட்கும் தேர்வும் நடைபெறும். எழுத்துத் தேர்வுகள் ஜனவரி 30 முதல் மார்ச் 7 வரை நடைபெறும். SPM 2023 தேர்வு கால அட்டவணையை கொண்டு வருவதில், பள்ளி நாட்களின் எண்ணிக்கையையும், கூட்டாட்சி மற்றும் மாநில பொது விடுமுறை நாட்களையும் கணக்கில் எடுத்துக்கொண்டதாகவும் அமைச்சகம் தெரிவித்துள்ளது.

http://lp.moe.gov.my இல் உள்ள மலேசிய தேர்வுகள் தரவு போர்ட்டலில் இருந்து தேர்வு கால அட்டவணையை பதிவிறக்கம் செய்யலாம். இதற்கிடையில், தேர்வு பதிவு அறிக்கையை தனியார் விண்ணப்பதாரர்களுக்கான sppat.moe.gov.my இல் உள்ள ஆன்லைன் தேர்வு மேலாண்மை அமைப்பிலிருந்து பதிவிறக்கம் செய்யலாம். மேலும் தேசிய பள்ளி மாணவர்களுக்கு அந்தந்த பள்ளிகளால் விநியோகிக்கப்படும். மேலும் தகவலுக்கு, 03-888 43785/3787/3411/3114 என்ற எண்ணை அழைக்கவும் அல்லது [email protected] என்ற மின்னஞ்சல் முகவரிக்கு அழைக்கவும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here