தங்காக் அருகே லோரி டிரெய்லருடன் மோதிய விபத்தில் 47 வயது நபர் உயிரிழந்தார்

தங்காக், கி.மீ 12.5 ஜாலான் மூவார்-செகாமட்டில் லோரி ஒன்று டிரெய்லர் மீது மோதியதில் 47 வயது நபர் கொல்லப்பட்டார். வெள்ளிக்கிழமை (செப்டம்பர் 8) இரவு 9.55 மணியளவில் பாதிக்கப்பட்டவர் சுங்கை மாட்டியில் இருந்து பயணித்தபோது இந்த சம்பவம் நிகழ்ந்ததாக தங்காக் காவல்துறைத் தலைவர் ரோஸ்லான் தாலிப் தெரிவித்தார்.

மோட்டார் சைக்கிளில் பயணித்த பாதிக்கப்பட்ட நபர் டிரெய்லரின் வலது பக்கத்தில் மோதியதையடுத்து, பெட்ரோல் நிலைய சந்திப்பில் இருந்து வெளியேறிய லோரியில் மோதினார் என்பது விசாரணையில் தெரியவந்தது. பாதிக்கப்பட்டவர் லோரியின் கதவில் மோதியதால் அந்த இடத்திலேயே இறந்துவிட்டதாக அறிவிக்கப்பட்டது. அவரது உடல் முழுவதும் காயங்கள் ஏற்பட்டுள்ளன என்று அவர் சனிக்கிழமை (செப்டம்பர் 9) இங்கு ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

47 வயதான லோரி ஓட்டுநர் காயமடையவில்லை என்று சுப்ட் ரோஸ்லான் மேலும் கூறினார். 1987ஆம் ஆண்டு சாலை மற்றும் போக்குவரத்துச் சட்டம் பிரிவு 41(1)ன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here