புக்கிட் மெர்தாஜாமில் கழிவுகளை அகற்றும் இடத்தில் கையெறி குண்டு கண்டுபிடிக்கப்பட்டது

புக்கிட் மெர்தாஜாம்: பினாங்கு காவல்துறை தலைமையகத்தின் வெடிகுண்டு செயலிழப்பு பிரிவு (UPB)  அம்பாங் ஜாஜாரில் கழிவுகளை அகற்றும் இடத்தில் தொழிலாளர்களால் கண்டுபிடிக்கப்பட்ட கைக்குண்டை பாதுகாப்பாக அப்புறப்படுத்தியது. செபெராங் பிறை தெங்கா காவல்துறைத் தலைவர் டான் செங் சான் கூறுகையில், நேற்று மதியம் 1.30 மணியளவில் கைக்குண்டு கண்டுபிடிக்கப்பட்டது குறித்து காவல்துறைக்கு தகவல் கிடைத்தது.

காவல்துறை விசாரணையில், மலைப்பாங்கான மற்றும் வேலிகள் உள்ள பகுதியில் அமைந்துள்ள திடக்கழிவு மேலாண்மை தளத்தில் இந்த சம்பவம் நிகழ்ந்தது தெரியவந்தது. கை வெடிகுண்டு என சந்தேகிக்கப்படும் பொருள் துருப்பிடித்த நிலையில் அங்கு காணப்பட்டது.

IPK பினாங்கில் இருந்து UPB குழு பின்னர் பாதுகாப்பு ஆய்வு நடத்த வந்து, பின்னர் அந்த இடத்தில் அகற்றும் செயல்முறையை மேற்கொண்டது  என்று அவர்  ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். சம்பவம் தொடர்பில் போலீசார் தொடர்ந்தும் விசாரணைகளை மேற்கொண்டு வருவதாகவும் அவர் மேலும் தெளிவுபடுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here