மாச்சாங்கில் சுட்டுக்கொல்லப்பட்ட பட்டறை உரிமையாளருக்கு குற்றப் பதிவு உள்ளது என்கின்றனர் போலீசார்

கோத்த பாரு,   மச்சாங்கில் உள்ள கம்போங் ஊத்தான் குஃலின் பகுதியில் ஞாயிற்றுக்கிழமை (செப்டம்பர் 17) இங்கு அருகிலுள்ள மீது சுட்டுக் கொல்லப்பட்ட நபர் போதைப்பொருள் தொடர்பான குற்றங்கள் உட்பட குற்றப் பின்னணி கொண்டவர் என்று கண்டறியப்பட்டது. 38 வயதான தொழிலதிபர் ஒரு ஆட்டோ உதிரிபாகங்கள் கடைக்கு முன்னால் நான்கு சக்கர வாகனத்தில் (4WD) சுடப்பட்ட நிலையில் இருந்ததாக கிளந்தான் காவல்துறைத் தலைவர்  டத்தோ முகமட் ஜாக்கி ஹாருன் கூறினார்.

முதற்கட்ட விசாரணைகளின் அடிப்படையில், வெள்ளை நிற காரில் வந்த அடையாளம் தெரியாத இரண்டு ஆண் சந்தேக நபர்கள், 4WDயை நோக்கி மிக அருகாமையில் இருந்து பல முறை துப்பாக்கியால் சுட்டதாகவும், ஓட்டுநரின் இருக்கையில் இருந்த பாதிக்கப்பட்டவரை தாக்கியதாகவும் அவர் திங்கள்கிழமை (செப்டம்பர் 18) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்ததாகவும், உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக மாச்சாங் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டதாகவும்  முகமது ஜாக்கி தெரிவித்தார். சம்பவத்தின் சாட்சிகள் மற்றும் தகவல் அறிந்தவர்கள் விசாரணையை எளிதாக்க அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்தை தொடர்பு கொள்ளுமாறு அவர் வலியுறுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here