சிம்பாங் பூலாய் ஐஸ் தொழிற்சாலையில் அம்மோனியா கசிவு; இருவர் பாதிப்பு

ஈப்போ: பெர்சியாரான் இண்டஸ்ட்ரி ராபட் சிம்பாங் பூலாயில் உள்ள ஐஸ் தொழிற்சாலையில் அம்மோனியா வாயு கசிவு ஏற்பட்டதைத் தொடர்ந்து பாதிக்கப்பட்ட இருவர் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டனர். பேராக் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் அபாயகரமான பொருட்கள் (ஹஸ்மத்) அதிகாரி அக்மர் ஹிஷாம் பாசோர் கூறுகையில், செவ்வாய்கிழமை (செப்டம்பர் 19) காலை 5.11 மணிக்கு தங்களுக்கு பேரிடர் அழைப்பு வந்தது.

நாங்கள் வந்தவுடன், தொழிற்சாலை மேற்பார்வையாளர் குழாய் கசிவு பற்றி எங்களுக்குத் தெரிவித்தார். மேலும் 100 மீ தொலைவில் வாசனையைக் கண்டறிய முடியும் என்று கூறினார். பலியான இருவர் நசிரா முகமது 33,  முஹம்மது அஜிசுதீன் அஸ்னி 25 என அடையாளம் காணப்பட்டனர். அவர்களுக்கு மூச்சு விடுவதில் சிரமம் இருந்தது. உடனடியாக சிகிச்சைக்காக மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டனர் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

பாதிக்கப்பட்ட இருவரின் உடல் நிலை சீராக இருப்பதாகவும், அவர்கள் இன்னும் அவசர சிகிச்சைப் பிரிவில் சிகிச்சை பெற்று வருவதாகவும் அக்மர் ஹிஷாம் கூறினார். எங்கள் பிரிவு தண்ணீர் திரையை அமைத்தது மற்றும் தொட்டி வால்வை மூடுவதற்காக ஒரு குழு வெப்ப மண்டலத்திற்குள் நுழைந்தது. காலை 10 மணிக்குள் கசிவைக் கட்டுக்குள் கொண்டு வர முடிந்தது என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here