மது போதையில் இருந்தவருக்கு அறிவுரை கூறி வீட்டிற்கு அனுப்பி வைத்த ஜோகூர் போலீசார்

ஜோகூர் பாரு, மவுண்ட் ஆஸ்டின் உணவகம்  முன் குடிபோதையில் இருந்த  ஒரு நபரிடம் வீட்டிற்குச் சென்று நிதானமாக இருக்குமாறு போலீசார் அறிவுறுத்தியதால் கைது செய்வது தவிர்க்கப்பட்டது. ஞாயிற்றுக்கிழமை (செப்டம்பர் 17) மவுண்ட் ஆஸ்டினில் உள்ள உணவகத்தின் முன் குடிபோதையில் இருந்ததாக நம்பப்படும் 40 வயதுடைய நபர் பிடிக்கப்பட்டார்.

ஜோகூர் பாரு (தெற்கு) காவல்துறைத் தலைமை உதவி ஆணையர் ரவூப் செலமாட் கூறுகையில், வழக்கமான குற்றத் தடுப்புக்கான காவல்துறை நடமாடும் ரோந்து வாகனம் (MPV) பிரிவு எந்தவித அசம்பாவித சம்பவங்களும் இல்லாமல் நிலைமையைச் சமாளித்தது. அந்த நபர் குடிபோதையில் இருந்ததாக நம்பப்படுகிறது, அவர் உணவகத்தின் முன் சுற்றிக்கொண்டிருந்தார். ஆனால் அவர் ஆக்ரோஷமாக இல்லை.

இருப்பினும், முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கையாக, ரோந்து அதிகாரிகள் அவரை கண்காணித்து அவர் தன்னிலை உணர்ந்து இருக்கிறார் என்பதை உறுதிசெய்து, வீட்டிற்குத் திரும்பி தூங்குமாறு அறிவுறுத்தினர் என்று ரௌப் கூறினார். இந்த சம்பவம் செப்டம்பர் 17 அன்று நடந்தது. ஆனால் அதன் காட்சிகள் அடுத்த நாள் வைரலானது.

இந்தச் சம்பவம் குறித்து எங்களுக்குத் தெரியும். எங்கள் MPV யூனிட் பணியாளர்களால் நிலைமையை திறமையாக நிர்வகித்ததோடு ஆடவர் மற்றும் பொதுமக்களின் பாதுகாப்பு மற்றும் நல்வாழ்வை உறுதி செய்தோம். வீட்டுக்குத் திரும்பி ஓய்வெடுக்குமாறு அவர் அறிவுறுத்தப்படுவதற்கு முன்பு அவர்கள் 15 நிமிடங்களுக்கு மேல் அவருடன் இருந்தனர். எந்தவொரு நபராலும் போலீஸ் புகார் அளிக்கப்படவில்லை என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

32 வினாடிகள் கொண்ட காட்சிகள் சமூக ஊடக தளங்களில் பரப்பப்பட்டது. வெளிப்படையாக தன்னை சமநிலைப்படுத்திக்கொள்ள முடியாத ஒரு ஆடவரை சித்தரிக்கிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here