மாற்றாந்தந்தையின் நண்பரால் தாக்கப்பட்டு 11 வயது சிறுவன் உயிரிழந்தான்

 லஹாட் டத்து, ஃபெல்டா சஹாபத் 50 தொழிலாளர்கள் குடியிருப்பில் மாற்றாந்தந்தையின் ஆண் நண்பரால் தாக்கப்பட்டதாக நம்பப்படும் 11 வயது சிறுவன் தலை, கழுத்து மற்றும் கைகளில் வெட்டுக் காயங்களுடன் சனிக்கிழமை (செப்டம்பர் 23) உயிரிழந்தான்.

வெளிநாட்டினர் மற்றும் பொது பண்ணை தொழிலாளர்களான பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் தாய் மற்றும் மாற்றாந்தந்தை, 33 வயதுடைய சந்தேக நபருடன் சிறுவனை விட்டுவிட்டு வேலைக்குச் சென்றதாக லஹாட் டத்து மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி ரோஹன் ஷா அஹ்மட் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் துண்டிக்கப்பட்ட இடது உள்ளங்கையுடன் கூடுதலாக தலையின் பின்புறம் மற்றும் கழுத்தின் முன் மற்றும் பின்புறத்தில் வெட்டுக் காயங்களுடன் இரத்தத்தால் மூடப்பட்டிருந்தது என்று அவர் சனிக்கிழமை இங்கு கூறினார்.

ரோஹன் ஷாவின் கூற்றுப்படி, இந்தோனேசிய சந்தேக நபரான பவுலஸ் போகா லோலோ, ஒரு திமோரியர் மற்றும் அதே பண்ணையில் ஒரு பொது தொழிலாளியை போலீசார் தேடி வருகின்றனர். சம்பவத்திற்குப் பிறகு சந்தேக நபர் காணாமல் போனார். மேலும் சம்பவத்திற்கான காரணம் குற்றவியல் சட்டத்தின் 302 வது பிரிவின் கீழ் வழக்கு விசாரணையில் உள்ளது என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

ஃபெல்டா சஹாபத்தை சுற்றி வசிப்பவர்களின் ஒத்துழைப்பை அருகில் உள்ள காவல் நிலையத்திற்கு அல்லது குற்றப் புலனாய்வுப் பிரிவின் தலைவர் ASP கருதின் ஹுசைனை 013-9071709 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொண்டு சந்தேக நபரைக் கண்டறிய உதவுமாறும் ரோஹன் ஷா கேட்டுக் கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here