சாலை விபத்தில் ஒருவர் பலி; இருவர் காயம்

புக்கிட் மெர்தாஜாமில் இன்று அதிகாலை Taman Tangling Indah என்ற இடத்தில் நடந்த விபத்தில் ஒருவர் உயிரிழந்தார். மேலும் இருவர் சிறு காயங்களுடன் உயிர் தப்பினர். அதிகாலை 4.06 மணியளவில் இந்த சம்பவம் குறித்து சுங்கை பாக்காப் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்திற்கு தகவல் தெரிவிக்கப்பட்டது.

நடவடிக்கை அதிகாரி முகமட் சஃபி @ ரோஸ்லான் அப்துல்லா அவர்கள் சம்பவ இடத்திற்கு வந்தபோது, ​​​​ஹோண்டா சிட்டி சாலையை விட்டு வெளியேறி பள்ளத்தில் இறங்கியதைக் கண்டனர்.

உள்ளே மூன்று ஆண்கள் இருந்தனர். அவர்களில் இருவர் தாங்களாகவே வாகனத்தை விட்டு வெளியேறினர். மற்றொருவர் உள்ளே சிக்கி வாகனத்திலேயே உயிரிழந்தார். காலை 5.15 மணியளவில் அவரது உடலை வாகனத்தில் இருந்து அகற்ற முடிந்தது என்று அவர் கூறினார்.

காயமடைந்த இருவரும் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டதாகவும் இறந்தவர் காவல்துறையிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டதாகவும் முகமட் சஃபி கூறினார் என்று அவர் மேலும் கூறினார். மீட்பு பணி அதிகாலை 5.47 மணிக்கு முடிந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here