டர்வின்ராஜ் கொலை வழக்கில் தினேஷ், வீரகணேஷ், சசிகுமார் ஆகியோர் மீது குற்றச்சாட்டு

அலோர் காஜா, புலாவ் செபாங்கில் உள்ள ஒரு தோட்டத்தில்  சிதைந்த உடல் கண்டுபிடிக்கப்பட்டதன் தொடர்பில் மூன்று ஆடவர்கள் மீது மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டது. எவ்வாறாயினும், புதன்கிழமை (செப். 27) மாஜிஸ்திரேட் நூருல் பாஹியா கமாலுதீன் முன்னிலையில் ஏ.ஏ.தினேஷ், ஆர்.சி.வீரகணேஷ் மற்றும் வி.சசிகுமார் ஆகியோரிடம் குற்றச்சாட்டுகள் வாசிக்கப்பட்டபோது எந்த மனுவும் பதிவு செய்யப்படவில்லை.

குற்றப்பத்திரிகையின் அடிப்படையில், 25 வயதுடைய மூவரும், 24 வயதான ஆர்.டர்வின்ராஜ் என்பவரின் மரணத்திற்குக் காரணமானவர்கள் எனக் கூறப்படுகிறது. செப்டம்பர் 10 ஆம் தேதி  கெமுனிங், புலாவ் செபாங்கில் உள்ள எண்ணெய் பனை தோட்டத்திற்கு அருகில் சாலையோரம் உள்ள திறந்த பகுதிக்கு அருகில் காலை 5.24 மணி முதல் 9 மணி வரை இந்த குற்றம் நடந்ததாகக் கூறப்படுகிறது.

தண்டனைச் சட்டத்தின் 302வது பிரிவின் கீழ் குற்றச்சாட்டுகள் முன்வைக்கப்பட்டன. இது மரண தண்டனை அல்லது அதிகபட்சமாக 40 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை மற்றும் 12 கரும்புகைகளுக்கு குறையாத சிறைத்தண்டனை விதிக்கும். வழக்கு விசாரணையை துணை அரசு வழக்கறிஞர் முஹமட் எஹ்சான் நசருதீன் மேற்கொண்டார். அதே நேரத்தில் மூவருக்கும் பெயர் அறியப்படாத ஒரு வழக்கறிஞர் ஆஜரானார். நீதிமன்றம் வழக்கிற்கான அடுத்த தேதி அக்டோபர் 27ஆம் தேதி என  நிர்ணயித்தது. கொலை வழக்குகள் உயர்நீதிமன்றத்தின் அதிகார வரம்பில் உள்ளன.

அந்த இடத்தில் செப்டம்பர் 16ஆம் தேதி அழுகிய நிலையில் சடலம் கண்டெடுக்கப்பட்டதாக தகவல் வெளியானது. இறந்தவரின் தலையில் பலத்த காயங்கள் மற்றும் உடலில் கத்திக்குத்து காயங்கள் இருந்ததாகவும், அவரது உடல் இங்கு வீசப்படுவதற்கு முன்பு வேறு இடத்தில் கொல்லப்பட்டிருக்கலாம் என்றும் பிரேதப் பரிசோதனையில் தெரிவிக்கப்பட்டதாக செப்.18 அன்று மலாக்கா காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ ஜைனோல் சமா கூறியதாகக் கூறப்பட்டது.

சடலம் கண்டெடுக்கப்படுவதற்கு முன்னர் அந்த இடத்தில் இருந்து துர்நாற்றம் வீசுவதாக பொதுமக்களிடமிருந்து போலீசாருக்கு அழைப்பு வந்ததாக அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here