மலாக்கா பந்தாய் புத்ரியில் மீட்கப்பட்ட சடலம் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளது

மலாக்கா தஞ்சோங் கிளிங்கில் உள்ள பந்தாய் புத்தேரி கடற்கரையில் மீட்கப்பட்ட சடலம் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளது. மியான்மரைச் சேர்ந்த 23 வயதானா ஆடவர் 2017 ஆம் ஆண்டு முதல் ஆயர் குரோவில் உள்ள ஒரு தொழிற்சாலையில் பணிபுரிந்து வருவதாக மலாக்கா தெங்கா காவல்துறைத் தலைவர் கிறிஸ்டோபர் பாடிட் தெரிவித்தார்.

உடல் ஒரு உள்ளூர் மற்றும் மியான்மரை சேர்ந்த மூன்று பேர் அடங்கிய இறந்தவரின் நான்கு பெண் சக ஊழியர்களால் அடையாளம் காணப்பட்டது. தகவல்களை உறுதிப்படுத்த காவல்துறை DNA சோதனையை தொடரும் என்று அவர் வெள்ளிக்கிழமை (செப்டம்பர் 29) கூறினார். இந்த வழக்கு திடீர் மரணம் என வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளதாக ஏசிபி கிறிஸ்டோபர் பாடிட் தெரிவித்தார். குற்றத்தின் கூறுகள் பின்னர் கண்டறியப்பட்டால் அது மறுவகைப்படுத்தப்படும் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here