சாமானியர்கள் மட்டுமல்ல… நிறுவன தணிக்கையாளரும் மோசடியில் 1.48 மில்லியன் ரிங்கிட்டை இழந்த சம்பவம்

ஒரு நிறுவனத்தின் தணிக்கையாளர்  இல்லாத நிறுவனப் பங்கில் முதலீடு செய்ததால் RM1.48 மில்லியன் இழந்தார். தென் செபெராங் பிறை  மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர்  எங் அஹ் தியாம் கூறுகையில், சுங்கை பக்காப்பில் பணிபுரியும் 43 வயதான பெண், மே 2ஆம் தேதி ஃபேஸ்புக்கில் நியூயார்க்கை தளமாகக் கொண்ட நிறுவனம் முதலீடு செய்வதற்கான விளம்பரத்தைப் பார்த்ததாகக் கூறினார்.

அவர் விளம்பர இணைப்பைப் பின்தொடர்ந்தார். பின்னர் பங்கு முதலீடு பற்றிய விளக்கத்தைப் பெற்றார். பின்னர் கும்பல் வழங்கிய பல கணக்குகளில் RM1.48 மில்லியன் தொகையை பல பரிவர்த்தனைகளில் செலுத்தினார்.

இருப்பினும், பணம் செலுத்திய பிறகு, தனக்கு வாக்குறுதியளித்தபடி லாபம் கிடைக்கவில்லை என்று அவர் கூறினார். ஆனால் பணத்தை திரும்பப் பெறுவதற்கு தனது முதலீட்டை அதிகரிக்க வேண்டும் என்று தெரிவித்ததாக அவர் வியாழக்கிழமை (அக். 12) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

தான் ஏமாற்றப்பட்டதை உணர்ந்து, கடந்த திங்கட்கிழமை அந்தப் பெண் காவல்துறையில் புகார் அளித்ததாகவும், குற்றவியல் சட்டத்தின் 420 வது பிரிவின் கீழ் போலீஸார் வழக்கை விசாரித்து வருவதாகவும் எங் கூறினார். சமூக ஊடகங்களில் இலாபகரமான வருமானத்தை உறுதியளிக்கும் முதலீட்டுத் திட்டங்களால் பொதுமக்கள் பாதிக்கப்பட வேண்டாம் என்றும் அவர் அறிவுறுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here