4,441 குழந்தைகளை உள்ளடக்கிய 167 பாலர் பள்ளிகளுக்கு RM 10.8 மில்லியன் மானியம்; மித்ரா தகவல்

இந்திய சமூக உருமாற்றப் பிரிவு (MITRA) நாடு முழுவதும் உள்ள 167 மழலையர் பள்ளிகளுக்கு  10,800,000.00 ரிங்கிட்டை (10.8 மில்லியன்) ஒதுக்கியுள்ளது.  இது பி40 பிரிவை சேர்ந்த தனியார் மழலையர் பள்ளி ஆரம்பக் கல்வி மானியத் திட்டத்திற்காக மலேசிய கல்வி அமைச்சகத்துடன் (KPMst) இணைக்கப்பட்டுள்ளது.  மலேசிய இந்திய சமூக உருமாற்றப் பிரிவின் (மித்ரா) சிறப்புப் பணிக்குழுவின் தலைவர் டத்தோ ஆர் ரமணன், இந்த ஆண்டு மித்ராவால் திட்டமிடப்பட்ட 12 சிறப்பு முயற்சிகளில் இதுவும் ஒன்று என்றார்.

இன்று காலை சுங்கை பூலோ நாடாளுமன்ற உறுப்பினருமான ரமணன், தனியார் மழலையர் பள்ளி ஆரம்பக் கல்வி மானியத் திட்டத்தின் கண்காணிப்பு மற்றும் மலேசியா கல்வி அமைச்சகம் (KPM) அமலாக்கம் குறித்து ஆய்வு செய்வதற்காக பிளாக் C, Apartment Harmoni, Damansara Damai இல் அமைந்துள்ள Cinta Ilmu Bakti மழலையர் பள்ளி  க்கு வருகை புரிந்தார்.

ஒவ்வொரு குழந்தைக்கும் மாதத்திற்கு 200 ரிங்கிட் மதிப்புள்ள மானியம், மழலையர் பள்ளி கட்டணம் மற்றும் 167 மழலையர் பள்ளிகளை உள்ளடக்கிய 4,441 குழந்தைகளுக்கு 12 மாதங்களுக்கு காலை உணவு ஆகியவை அடங்கும். இந்த திட்டத்திற்காக ஒதுக்கப்பட்ட மொத்த மானியம் RM10,800,000.00 ஆகும் இந்த மானியத் திட்டத்தின் மூலம் B40 குழுவைச் சேர்ந்த ஒவ்வொரு குழந்தையும் மானிய உதவியைப் பெறுவார்கள் மாதாந்திர கட்டணம் : RM150.00 & உணவு மானியம் (காலை உணவு) : RM50.00 (RM200.00 x 12 மாதங்கள் : RM2,400)

பி40 குழுவில் உள்ள குழந்தைகள் இந்த மானியத்தைப் பெறுவதை உறுதிசெய்ய சில வழிகாட்டுதல்களின் அடிப்படையில் ஒரு திரையிடல் செயல்முறையையும் மித்ரா செய்துள்ளது. மித்ரா விநியோக செயல்முறை நன்கு நிர்வகிக்கப்பட்டு திட்டமிடப்பட்ட முறையில் செய்யப்படுவதை உறுதி செய்யும். கண்காணிப்பு நடவடிக்கைகள் அவ்வப்போது செயல்படுத்தப்படும். இந்த மழலையர் பள்ளி மானியத்தைப் பெறுபவர்களின் பட்டியல் அதிகாரப்பூர்வ மித்ரா இணையதளத்தில் வெளியிடப்படும் இன்று மித்ராவின் அதிகாரப்பூர்வ முகநூல் பக்கத்தில் தெரிவித்தார்.

மேலும் Cinta Ilmu Bakti மழலையர் பள்ளியின் தலைவர் பாலகிருஷ்ணன் குப்புசாமி மற்றும் ஆசிரியர்களுடன் கலந்து கொண்டனர். மானியத் திட்டத்தின் மூலம், Cinta Ilmu Bakti 30 குழந்தைகளை உள்ளடக்கிய ஒரு வருட காலத்திற்கு 72,000 ரிங்கிட் மொத்த மானியத்தைப் பெறுவர்.

ரமணனும் மழலையர் பள்ளிக் குழந்தைகளுடன் நட்பாகப் பொழுதைக் கழித்தார். மித்ரா மானியத்தின் மூலம் வழங்கப்பட்ட காலை உணவிலும் அவர்களுடன் சேர்ந்தார். குழந்தைகள் மிகவும் மகிழ்ச்சியாகவும், நகைச்சுவையாகவும், ரமணனுடன் தங்கள் இதயத்தின் கிசுகிசுக்களை வெளிப்படுத்தவும் நேரம் கிடைத்தது. 4 முதல் 6 வயதுக்குட்பட்ட குழந்தைகளின் உணர்வுகளின் வெளிப்பாடுகள் மற்றும் கிசுகிசுக்களைக் கேட்க என் இதயம் தொட்டது. அவர்கள் நம் நாட்டின் வருங்கால தலைமுறை. அனைத்து உதவிகளும் திட்டமிட்டபடி வழங்கப்படுவதை உறுதி செய்வேன். மித்ராவும் செயல்முறையை கண்காணிக்க சிறந்த பணிக்குழு.

முக்கியமான விஷயம் என்னவென்றால், உதவி தேவைப்படும் குழுக்களுக்கு நாம் உதவ வேண்டும். இதுவே மித்ராவின் நோக்கம் மற்றும் குறிக்கோள். அதிகாரமளிக்கும் செயல்முறை கல்வி அம்சத்திலிருந்து தொடங்குகிறது. அதனால்தான் மித்ராவில் நாங்கள் பாலர் பள்ளி  முதல் கல்வித் துறைக்கு அதிக கவனம் செலுத்துகிறோம். நாடு முழுவதும் உள்ள தமிழ்ப் பள்ளிகளுக்கு மடிக்கணினி உதவி மற்றும் பொது மற்றும் தனியார் பல்கலைக்கழகங்களில் பி 40 மாணவர்களுக்கு இளங்கலை பட்டப்படிப்புகளுக்கு மானியம் வழங்குகிறோம் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here