வரலாற்று சிறப்புமிக்க ஹோட்டல் லாபுவான் இடிக்கப்பட உள்ளது

லாபுவான்: லாபுவான் தீவின் பெருமையின் அடையாளமாக விளங்கிய ஹோட்டல் லாபுவான், புதிய வளர்ச்சிக்கு வழி வகுக்கும் வகையில் இடிக்கப்பட உள்ளது. பாழடைந்த 10-அடுக்கு அமைப்பு, 1997 இல் பாதுகாப்பற்றதாகக் கருதப்பட்டு, பின்னர் கைவிடப்பட்டது. விரைவில் கடந்த காலத்தின் நினைவாக இருக்கும்.

லபுவான் கார்ப்பரேஷன் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி ரிதுவான் இஸ்மாயில், உள்ளூர் அதிகாரசபையின் இயக்குநர்கள் குழு இந்த ஆண்டு அல்லது அடுத்த ஆண்டு தொடக்கத்தில் இடிப்புக்கு பச்சைக்கொடி காட்டியதாக உறுதிப்படுத்தினார்.

லாபுவான் சேம்பர் ஆஃப் காமர்ஸின் வாட்ஸ்அப் அரட்டை குழுவில், லாபுவான் கார்ப்பரேஷன் தலைவர் டான்ஸ்ரீ அனிஃபா அமான் வெளியிட்ட தகவலுக்கு பதிலளிக்கும் விதமாக, இடிக்கும் பணிக்கான மதிப்பிடப்பட்ட பட்ஜெட் எங்களிடம் கிடைத்தவுடன் நாங்கள் டெண்டர்களுக்கு அழைப்போம் என்று அவர் கூறினார்.

கடுமையான பாதுகாப்பு வழிகாட்டுதல்களுக்கு இடிக்கப்படுவதை உறுதிசெய்ய, பொதுப்பணித் துறை (JKR) மற்றும் தொழில்சார் பாதுகாப்பு மற்றும் சுகாதாரத் துறை (DOSH) உள்ளிட்ட தொடர்புடைய அரசு நிறுவனங்களுடன் லாபுவான் கார்ப்பரேஷன் ஒத்துழைக்கும் என்று அவர் கூறினார்.

ஹோட்டல் லாபுவான், முன்னாள் சபா முதல்வர் டான்ஸ்ரீ ஹாரிஸ் முகமட் சல்லேயின் குடும்பத்திற்குச் சொந்தமான 150 அறைகள் கொண்ட நிறுவனமாகும், இது லாபுவான் மேம்பாட்டு ஆணையத்தால் மூடப்பட்டது. இது இப்போது லாபுவான் கார்ப்பரேஷன் என்று அழைக்கப்படுகிறது. இது கட்டமைப்பில் மோசமான தன்மையைக் கண்டறிந்ததைத் தொடர்ந்து.

இந்த ஹோட்டல் ஒரு காலத்தில் உள்ளூர் மற்றும் சர்வதேச பார்வையாளர்களுக்கு ஒரு செழிப்பான மையமாக இருந்தது. அரசாங்க தலைவர்கள் மற்றும் அரசியல்வாதிகளின் மரியாதைக்குரிய சந்திப்பு இடமாக இருந்தது. இருப்பினும், காலப்போக்கில், அது துரதிர்ஷ்டவசமாக பழுதடைந்து, லாபுவானின் இதயத்தில் ஒரு அழகற்ற கண்புரையாக மாறியது.

ரிதுவான் இஸ்மாயில் ஹோட்டல் லாபுவான் இடிப்பு ஒரு புதிய டெவலப்பருக்கு நிலத்தில் உயிர் சுவாசிக்க கதவுகளைத் திறக்கும் என்று நம்பிக்கை தெரிவித்தார், இது தீவிற்கும் அதன் குடியிருப்பாளர்களுக்கும் பொருளாதார நன்மைகளைத் தரும் வணிக வளர்ச்சிக்கு வழி வகுக்கிறது.

புதிய வளர்ச்சித் திட்டம் உள்ளூர் சமூகத்தில் கணிசமான பொருளாதார கசிவு விளைவை ஏற்படுத்தும் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம் என்று அவர் கூறினார். வரவிருக்கும் இடிப்பு லாபுவானுக்கு ஒரு திருப்புமுனையைக் குறிக்கிறது. தீவு அதன் கடந்த காலத்தின் கட்டிடக்கலை நினைவுச்சின்னத்திற்கு விடைபெறத் தயாராகிறது மற்றும் நவீன வளர்ச்சி மற்றும் பொருளாதார வளர்ச்சியின் நம்பிக்கைக்குரிய எதிர்காலத்தைத் தழுவுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here