வீட்டை உடைத்ததற்காக பெண், இரண்டு மகள்கள் கைது

கோல தெரங்கானுவில் கும்பலுடன்  இணைந்து திருட்டுச் சம்பவங்களில் ஈடுபட்டதாகக் கூறப்படும் ஒரு பெண் மற்றும் அவரது இரண்டு பதின்ம வயது மகள்களை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர். தெரெங்கானு காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ மஸ்லி மஸ்லான் (33) வயதான பெண் மற்றும் அவரது 13 மற்றும் 14 வயது குழந்தைகளும் திங்கள்கிழமை (அக் 23) இரவு 7.05 மணியளவில் கெமாமானின் கம்போங் பிஞ்சாய் பகுதியில் பெரோடுவா கெலிசாவில் தப்பிச் செல்ல முயன்றபோது கைது செய்யப்பட்டனர்.

கார் பூட்டில் இரண்டு கூர்மையான பொருள்கள் மற்றும் நகைகள், பைகள், பணம் மற்றும் கைக்கடிகாரங்கள் உட்பட கொள்ளையடிக்கப்பட்டதாக நம்பப்படும் உடைமைகளின் வகைப்படுத்தலை போலீசார் கண்டுபிடித்தனர். 33 வயதான சந்தேகநபர் மெத்தாம்பேட்டமைனுக்கு சாதகமாக சோதனை செய்துள்ளார். முதற்கட்ட விசாரணைகள் அவரிடம் மூன்று குற்றப் பதிவுகள் இருப்பதாகவும் மேலும் ஜோகூரில் வீடு புகுந்து கொள்ளையடித்த வழக்கில் தேடப்பட்டு வருவதாகவும் முதற்கட்ட விசாரணைகள் காட்டுகின்றன என்று புதன்கிழமை (அக். 25) ஒரு செய்தியாளர் கூட்டத்தில் அவர் கூறினார்.

வீடுகளை உடைக்கச் செல்லும்போது தவறான இலக்கத் தகடுகளைப் பயன்படுத்தியதாகவும் இந்த ஆண்டு கெமாமன் மற்றும் ஜோகூரில் ஐந்து திருட்டுகளில் ஈடுபட்டதை ஒப்புக்கொண்டதாகவும் அவர் கூறினார். அவர் தனியாக தங்கியிருக்கும் மூத்த குடிமக்களை குறிவைத்தார். அவரது குழந்தைகள் பாதிக்கப்பட்டவரை வீட்டிற்கு வெளியே உரையாடலில் ஈடுபடுவதற்கு கவர்ந்திழுப்பார்கள் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

வீடுகளை உடைக்கும் கும்பல் மற்ற உறுப்பினர்களை போலீசார் தேடி வருவதாக மஸ்லி கூறினார். கடந்த வாரம் மாராங்கின் புக்கிட் பயோங்கில் ஒரு வர்த்தகர் இஸ்ரேலியக் கொடியை பறக்கவிட்ட வழக்கில், போலீசார் விசாரணை அறிக்கையை முடித்துவிட்டதாகவும், அதை அரசு வழக்கறிஞர் அலுவலகத்தில் சமர்ப்பிப்பதாகவும் மஸ்லி கூறினார். அமைதியை சீர்குலைக்கும் செயல்களைச் செய்ததற்காக சின்னங்கள் மற்றும் பெயர்கள் சட்டம் 1963 இன் பிரிவு 5 மற்றும் சிறு குற்றங்கள் சட்டம் 1955 இன் பிரிவு 14 மற்றும் ஆபத்தான மருந்துகள் சட்டத்தின் பிரிவு 39C ஆகியவற்றின் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டது. போதைப்பொருள் மற்றும் வன்முறை தொடர்பான குற்றங்கள் தொடர்பாக சந்தேகநபரிடம் ஐந்து பதிவுகள் இருப்பதாக விசாரணைகள் காட்டுகின்றன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here