மனித கடத்தல் கும்பலிலிருந்து மூவரை மீட்ட சபா போலீசார்

கோத்த கினபாலுவில் தனித்தனி நடவடிக்கைகளில் மூன்று ஆண்கள் கைது செய்யப்பட்டதைத் தொடர்ந்து, சந்தேகத்திற்குரிய மனித கடத்தல் கும்பலிலிருந்து இரண்டு பெண்களையும் 12 வயது சிறுமியையும் சபா போலீசார் மீட்டனர்.

வியாழக்கிழமை (நவம்பர் 2) கெனிங்காவ் மாவட்டத்திலும்   ஒரு ஹோட்டலிலும் இரவு 8 மணி முதல் அதிகாலை 12.30 மணி வரை  கைது செய்யப்பட்டவர்கள் மாநில துணை, சூதாட்டம் மற்றும் ரகசியச் சங்கங்கள் பிரிவு மற்றும் கெனிங்காவ் காவல்துறையின் குற்றப் புலனாய்வுத் திணைக்களத்தின் பணியாளர்களால் நடத்தப்பட்டனர்.

மனித கடத்தல் மற்றும் பாலியல் சுரண்டல் நடவடிக்கைகள் குறித்த ரகசிய தகவலின் அடிப்படையில் இந்த சோதனைகள் தொடங்கப்பட்டதாக கெனிங்காவ் OCPD Suppt Yampil Anak Garai கூறினார்.

கெனிங்காவில் உள்ள ஒரு கிராமத்தில் முதல் சோதனை நடத்தப்பட்டது. அங்கு அவர்கள் 30 வயது பெண்ணையும் சிறுமியையும் காப்பாற்றினர். ஞாயிற்றுக்கிழமை (நவம்பர் 5) தொடர்பு கொண்டபோது, ​​நாங்கள் 15 மற்றும் 44 வயதுடைய இருவரைப் பிடித்தோம், அவர்கள் ஓட்டப்பந்தய வீரர் மற்றும் டிரான்ஸ்போர்ட் செய்பவர்கள் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

எங்கள் ஆட்கள் பின்னர் இங்குள்ள ஜாலான் லிண்டாஸ் பிளாசாவில் உள்ள ஒரு ஹோட்டலில் சோதனை செய்து 19 வயது பெண்ணை மீட்டனர். இந்த செயல்பாட்டில் நாங்கள் 23 வயது இளைஞரையும் கைது செய்தோம் என்று  யம்பில் மேலும் கூறினார், அவர்கள் RM785 ரொக்கம், ஏழு மொபைல் போன்கள் மற்றும் பல ஆணுறை பாக்கெட்டுகளையும் கைப்பற்றினர்.

கண்டுபிடிக்கப்படுவதைத் தவிர்ப்பதற்காக குழு ஒரு இடத்திலிருந்து மற்றொரு இடத்திற்கு நகர்ந்ததாக அவர் கூறினார். சந்தேக நபர்கள் ஐந்து நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர். மேலும் நபர்கள் கடத்தல் தடுப்பு மற்றும் புலம்பெயர்ந்தோரின் கடத்தல் தடுப்பு (Atipsom) சட்டம் 2007 இன் கீழ் விசாரணைக்கு உட்படுத்தப்பட்டுள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here